NJOMBE: Mafuriko ya MAGUFULI muda huu

kwa nyuso zinazoonekana toka kwa wasikilizaji naona wanatafakari,hawamwelewi na wamekata tamaa na ccm. ***ukawa for life***
 

Hahahahaha,umati huo umevunja rekodi kwa kweli dada Rose
 
Ccm walisema ukawa hawawezi kujaza uwanja wa jangwani vipi leo watasemaje na tbc watasomaje

magazeti ya kesho.
 
Haya njombe hiyo...huyo ndio Magufuli...ashasema lazima aweke lock....mtu kashindwa kujitetea leo ametumia kaka yake. Sharti la Mwakyembe aseme suu aone.....
 

Attachments

  • 1440865524275.jpg
    113.3 KB · Views: 262
Lowassa imekuwaje anyimwe muda wakati shughuri ilikuwa yake mwenyewe ama MC katoka CCM kwa wakubwa zake?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…