Njia panda na wachumba zangu wa muda mrefu

Njia panda na wachumba zangu wa muda mrefu

Unakumbuka kuwa bado umo ndani ya ndoa?
Aliyekwambia Nani mtu wameshaachana kisheria unasema wako kwenye ndoa watu bado mnaimani za kikatoliki kanisa lenyewe linanuka damu za watu mm ni mkatoliki lkini siwezi kufungwa na kifungo ichoo kwamba ukiowa ndyo umeowa
 
Kama wote ni waelewa jaribu kuwakutanisha maisha ya saivi yamekuwa rahisi sana ata wanawake nawo wanajua adha ya kupata Mme kama inawezekana ishi nawo Acha kusikiliza hadisi za watu Ila uwaweke kisheria ata Kwa ndoa ya kiserikali
 
Asante minji nitazingatia hilo

Sent from my SM-G973F using JamiiForums mobile app

Achana na habar za kumbukumbu sijui uoe mmoja sijui nini kaa nao wote kila mmoja mjar kivyake watengenezee mazingira mazur kila mmoja mjengee mana kama unamiliki wanawake wawili kwa miaka yote hiyo ujue umejipanga kaa nao wote ndio ushaur wangu
 
Achana na habar za kumbukumbu sijui uoe mmoja sijui nini kaa nao wote kila mmoja mjar kivyake watengenezee mazingira mazur kila mmoja mjengee mana kama unamiliki wanawake wawili kwa miaka yote hiyo ujue umejipanga kaa nao wote ndio ushaur wangu
Mmoja nimeshamjengea huyu wa 2010 sasa nataka nimfanyie mambo huyu 2015 panapo majaliwa

Sent from my SM-G973F using JamiiForums mobile app
 
If you love two people at the same time
Choose the second one
because if you really loved the first
you wouldn't have fallen for the second

JOHNNY DEPP
Point afanye hivyohovyo... Maana yule wa mwanzo hakuwa na Mapenzi naye ndo maana akatafuta Huyo mwanachuo....All in All ameshachemaka Tayari katika tasnia ya Mapenzi... Things will never be the same Again
 
Usioe


Hivi mnaowaje mara mbili mbili mimi najisemeaga ndoa hii tukishindwana sitaoa tena...
Naweza kuzaa na mtu lkn sio ndoa

Sio lazima kuoa tena wewe baki nao hivyo hivyo anayetaka kuzalishwa,mzalishe
 
Wakuu msaada wa kimawazo, kimsingi nilishawahi kuoa huko siku za nyumba ndoa ya kikatoliki, ila haikudumu kwa muda mrefu tukatengana kidini na kimahakama na ndoa ikaishia hapo ila tulibshatika kupata mtoto mmoja kwenye ndoa, katika harakati za kimaisha nikakutana na binti mmoja 2010 ambae nimefanya nae maisha mpaka sasa niko nae tunaishi kama wanandoa ingawa sijafanya process zozote kumuhalisha na watu mpaka staff wenzangu ndo wanajua mkewangu na sijazaa nae mpaka sasa kutokana na changamoto zake za uzazi, kama vile haitoshi 2015 nikakutana na kabinti fulani kanaanza chuo, nilikachulia mzaha lakini baadae nikazama penzini mpaka alipomaliza chuo bado niko nae na sasa anatarajia kunipatia mtoto Mungu akijalia, wote wanafamiana ingawa hawataki kutambuana hasa huyu wa 2010, majuzi nilifanya kaprocess ka utambuzi kwa huyu wa 2015 ili tu kumuheshimisha kwa wazazi wake lakini pia ili kusiwe na zengwe pindi nitakapo muhitaji mtoto wangu akizaliwa.
Muhimu ni kwamba wote nawapenda sana na wao wananipenda sana na kujali familia yangu kwa maana mama na ndugu zangu na wote wananifahamu sana, sasa nataka nifanye maamuzi ya kuhalalisha ndoa Bomani Je ni nani anastahili kuhalalishwa kati ya hao wawili ndugu zangu, kwa sababu siwezi kuoa wote .

Nitashukuru kwa michango yenu ya kimawazo iliotukuka.

Sent from my SM-G973F using JamiiForums mobile app
Anayefaa kuhalalishwa,NI YULE UNAYEMPENDA KWA DHATI.
 
Wakuu msaada wa kimawazo, kimsingi nilishawahi kuoa huko siku za nyumba ndoa ya kikatoliki, ila haikudumu kwa muda mrefu tukatengana kidini na kimahakama na ndoa ikaishia hapo ila tulibshatika kupata mtoto mmoja kwenye ndoa, katika harakati za kimaisha nikakutana na binti mmoja 2010 ambae nimefanya nae maisha mpaka sasa niko nae tunaishi kama wanandoa ingawa sijafanya process zozote kumuhalisha na watu mpaka staff wenzangu ndo wanajua mkewangu na sijazaa nae mpaka sasa kutokana na changamoto zake za uzazi, kama vile haitoshi 2015 nikakutana na kabinti fulani kanaanza chuo, nilikachulia mzaha lakini baadae nikazama penzini mpaka alipomaliza chuo bado niko nae na sasa anatarajia kunipatia mtoto Mungu akijalia, wote wanafamiana ingawa hawataki kutambuana hasa huyu wa 2010, majuzi nilifanya kaprocess ka utambuzi kwa huyu wa 2015 ili tu kumuheshimisha kwa wazazi wake lakini pia ili kusiwe na zengwe pindi nitakapo muhitaji mtoto wangu akizaliwa.
Muhimu ni kwamba wote nawapenda sana na wao wananipenda sana na kujali familia yangu kwa maana mama na ndugu zangu na wote wananifahamu sana, sasa nataka nifanye maamuzi ya kuhalalisha ndoa Bomani Je ni nani anastahili kuhalalishwa kati ya hao wawili ndugu zangu, kwa sababu siwezi kuoa wote .

Nitashukuru kwa michango yenu ya kimawazo iliotukuka.

Sent from my SM-G973F using JamiiForums mobile app
Hapo tayari. Umeshakua na ndoa ya wake wengi. Chakufanya unatakiwa uwatambue yote kama wake zako. Moja funga nae ndoa ya kidini na mwengine funga nae ndoa ya serikalini. Utakua umetenda haki
 
Hapo tayari. Umeshakua na ndoa ya wake wengi. Chakufanya unatakiwa uwatambue yote kama wake zako. Moja funga nae ndoa ya kidini na mwengine funga nae ndoa ya serikalini. Utakua umetenda haki
Hata bomani ukienda unaulizwa unataka ndoa ya namna gani? Mume mmoja mke mmoja au mume mmoja wake wengi. Ni swala la kuamua tu manaake hata mila zetu zinaruhusu. Vifungo viko kwenye dini tu. Tena dini moja ya kikristo

Ila sheria za nchi, sheria za kiislam,sheria za kimila zote zinatambua Polygamy

Tanzania hakuna makosa ya bigamy

Ni swala la kuwaoa wote tu basi.
 
Back
Top Bottom