Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 12, 2012 #1 Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Apr 12, 2012 #2 Hii kali, kama hauko vizuri unahasiwa hivi hivi unajiona
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 12, 2012 Thread starter #3 Amavubi said: Hii kali, kama hauko vizuri unahasiwa hivi hivi unajiona Click to expand... Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu
Amavubi said: Hii kali, kama hauko vizuri unahasiwa hivi hivi unajiona Click to expand... Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu
Jakubumba JF-Expert Member Joined Mar 5, 2011 Posts 1,624 Reaction score 501 Apr 12, 2012 #4 jf bana ni raha tuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 Apr 12, 2012 #5 Hii njia ni nzuri sana tena hasa hasa pakiwa ni maji maji ndo mambo yanachanganya vizuri.Hata ukiwa na brain concussion sijui lazima upone
Hii njia ni nzuri sana tena hasa hasa pakiwa ni maji maji ndo mambo yanachanganya vizuri.Hata ukiwa na brain concussion sijui lazima upone
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 Apr 12, 2012 #6 Hapo hata akikwambia ana ngoma kitu lazima kisimame kama sio kimessi au kironaldo
Munru JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 1,340 Reaction score 667 Apr 12, 2012 #9 ha ha ha kata ng'ofoka
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 12, 2012 Thread starter #10 Jakubumba said: jf bana ni raha tuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Click to expand... Unaona raha????
Jakubumba said: jf bana ni raha tuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11 Click to expand... Unaona raha????
LuCKNOVICH Senior Member Joined Jan 22, 2011 Posts 104 Reaction score 11 Apr 12, 2012 #11 Jf ni utamu na raha tuu....
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Apr 12, 2012 #12 siku imeanza vizur
mwakaboko JF-Expert Member Joined Sep 17, 2010 Posts 1,931 Reaction score 758 Apr 12, 2012 #13 Yaaaani BofloOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOoooooooooooooo una v-ituko, hivi umewaza nini au unampango wa kuwaliplace WAmasai kwa kutumia new tech?
Yaaaani BofloOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOoooooooooooooo una v-ituko, hivi umewaza nini au unampango wa kuwaliplace WAmasai kwa kutumia new tech?
Kituko JF-Expert Member Joined Jan 12, 2009 Posts 9,554 Reaction score 9,380 Apr 12, 2012 #14 Boflo said: Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu Click to expand... yako haina nguvu?
Boflo said: Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu Click to expand... yako haina nguvu?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Apr 12, 2012 Thread starter #15 Kituko said: yako haina nguvu? Click to expand... wewe inayo nguvu?
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Apr 12, 2012 #16 .......tehe!
Maarko JF-Expert Member Joined Apr 11, 2011 Posts 1,197 Reaction score 611 Apr 12, 2012 #17 Kama yako haina nguvu huwezi ku-Boost kwa Umeme,jaribu kutumia Vidonge aina "Flagly" na bia moja basi mambo yanakaa sawa.(Tahadhari,usijaribu kama hujatimiza miaka 90 Tisini)
Kama yako haina nguvu huwezi ku-Boost kwa Umeme,jaribu kutumia Vidonge aina "Flagly" na bia moja basi mambo yanakaa sawa.(Tahadhari,usijaribu kama hujatimiza miaka 90 Tisini)
MANI Platinum Member Joined Feb 22, 2010 Posts 7,318 Reaction score 6,411 Apr 12, 2012 #18 Boflo said: Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu Click to expand... Mkuu usipoteze wenzako inakufa ukifanya hivyo!
Boflo said: Hapana mkuu... Hii kitu inasaidia sana kumnyanyua jogoo kama amelala.. mimi nimewahi kujaribu Click to expand... Mkuu usipoteze wenzako inakufa ukifanya hivyo!