Niulize chochote juu ya Chuo cha SAUT Mwanza na maisha ya huko

Niulize chochote juu ya Chuo cha SAUT Mwanza na maisha ya huko

Papaa mulongo mtu ya congo bado yupo? je alishaacha kupanick akiulizwa maswali? je bsdo anavaa zile suruali na shat kubwa kubwa za buku jero? napenda kutambua mzee wa Guidance and Counselling Fr Maziku kama yupo, je.... maina na dadaake Munga, walishaacha kukamata watu? MWISHO kabisa n mzee wa GOD IS NOT FAIR mzee wa hasira SIJJO bado yupo?!?
!!
 
Wewe bila shaka ulipiga Baed pale? hivi Karuhawe bado yupo? Sr. Tangi nae? mpneni hai Fr. Maziku ila Maina pumbaaav
Ndio mkuu, maina na sijjo hawafai kutumwa mboga wale..... umenikumbusha, mzee karuhawe wakutokuona, ila akpga kelele anasema, anawaona mnavopga kelele....... Sr Tangi cjui bado yupo, mama wa watu hana shda na watu yule, ila wakenya pale full shda.. ........ aise mliko hapo mmpe hi Fr Maziku, ila maina hata mkitemana nae.......
 
Papaa mulongo mtu ya congo bado yupo? je alishaacha kupanick akiulizwa maswali? je bsdo anavaa zile suruali na shat kubwa kubwa za buku jero? napenda kutambua mzee wa Guidance and Counselling Fr Maziku kama yupo, je.... maina na dadaake Munga, walishaacha kukamata watu? MWISHO kabisa n mzee wa GOD IS NOT FAIR mzee wa hasira SIJJO bado yupo?!?
Fr Maziku yupo, Sijjo yupo, Papaa mulongo bado anavaa yale mavazi yetu hao wengine siwafahamu
 
Ndio mkuu, maina na sijjo hawafai kutumwa mboga wale..... umenikumbusha, mzee karuhawe wakutokuona, ila akpga kelele anasema, anawaona mnavopga kelele....... Sr Tangi cjui bado yupo, mama wa watu hana shda na watu yule, ila wakenya pale full shda.. ........ aise mliko hapo mmpe hi Fr Maziku, ila maina hata mkitemana nae.......
Ulimaliza mwaka gani?
 
SAUT ni suala la muda tu lkn hakina tofauti na St. Joseph.
Inaonekana ww kichwani ni kilaza, ww umeambiwa uulize chochote, alafu wewe umeandika nini hicho? bila shaka umesoma UDOM wewe.
 
Naomba nikuulize maswali kadhaa 1.saut wameshaanza kutoa masters ya kiswahili?. 2.ada kwa upande wa masters ni sh ngapi kwa miaka yote. 3. ule ukumbi karbu na maktaba umesha malizika kujengwa. 4.hostel ya wasichana karbu na salma cone imesha malizwa kujengwa. 5.kwa sasa Rais Wa chuo ni nani na anatokea coz gani. Asante
 
Naomba nikuulize maswali kadhaa 1.saut wameshaanza kutoa masters ya kiswahili?. 2.ada kwa upande wa masters ni sh ngapi kwa miaka yote. 3. ule ukumbi karbu na maktaba umesha malizika kujengwa. 4.hostel ya wasichana karbu na salma cone imesha malizwa kujengwa. 5.kwa sasa Rais Wa chuo ni nani na anatokea coz gani. Asante
3. Ukumbi bado haujakamilika mpaka sasa.
4.Rais ni AYO kutoka BAED 2
 
Inaonekana ww kichwani ni ******, ww umeambiwa uulize chochote, alafu wewe umeandika nini hicho? bila shaka umesoma UDOM wewe.

Waliosoma SAUT kama ilivyo kwa UDOM na St. Joseph ukiwatikisa wanatoa vumbi tupu. Weupe mno kichwani. Angalia hata maudhui ya mtoa mada, namna alivyoandika, na michango ya waliosoma saut ni hovyo kabisa. Hata ikitokea nimepewa ufadhili wa kusoma sauti bure na ahadi ya kupewa kazi baada ya masomo sikubali.

Ndiyo maana hata wewe badala ya kujenga hoja unafyatuka.
 
mmmh kuna Mwl nipo naye kasomea hapo hata kuandika barua ya ruhusa hawez
 
Back
Top Bottom