Niulize chochote juu ya Chuo cha SAUT Mwanza na maisha ya huko

Niulize chochote juu ya Chuo cha SAUT Mwanza na maisha ya huko

MTOTO KITAA

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Posts
245
Reaction score
116
Nasubiri maswali.
machache juu ya saut mwanza, first year hakikisha unatunza tiketi yako, maana kigezo cha kupata hostel unanyesha tiketi yako, hii itathibitisha umetoka nje ya mwanza. na lazima ulipe asilimia fulani ya ada, kabla ya kupata boom.kuhusu hostel, kunahostel mpaka mpaka laki nne au sita,ukimwi hupo, kuna watoto wa mama salma wamepelekwa, kuhusu maisha, kiujumla ni rhisi, maana wali wa buku jero unapata, au unaweza jipikia mwenyewe, ada ya saut ni nafuu pia, chuo hiki hakina mgomo, maana kama mnavyojua wakatoriki kuwafukuza hawaoni hatari, chuo hiki hakuna kudisco, utasoma mpaka uzeeke hapo, juu ya ufundishaji, yaani hapo kama mpo secondar vile, anatoka mwalimu, anaingia mwalimu, na lazima afundishe, ate notsi, na kama hujaelewa ukamuulize, chuo sio kizuri sana, kwa maana ya majengo, lakini kizuri kwa ufundishaji.kuhusu siasa, chuo hiki ni wengi ni chadema, ccm wapo wachache sana,kuhusu masomo, yaani kwa semister lazima usome masomo si chini kumi. kuna somo la kifaransa hilo ni lazima. asanteni
 
Aisee hawa ndo wasomi wetu wa chuo kikuu ni aibu sana
 
Naomba location kutoka stand had chuon... Na bei za usafr
 
Soma hapa kuhusu SAUThttp://jobrize.com/index.php?ref=409515
 
Naomba location kutoka stand had chuon... Na bei za usafr

panda haice za kwenda mjini ziko hapo hapo stand, waambie wakushushe nyegezi kona utawalipa sh.400 then utaona haice zimeandikwa mnangani-mzunguko hizo zinaenda mpk chuoni utawalipa sh.400.Kama unataka tax kutoka stand mpk chuoni utawalipa kati ya sh.6000-8000
 
Mkuu nimechaguliwa hapo BAED.
vp kuhusu hupatikanaji wa hostel?

Hostel za ndani zinapatikana kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza kwa sh.310,000# kwa mwaka wa,za nje inategemea kama room ni self au cha kawaida na location yake kutoka chuoni, bei ni kati ya sh 400,000-1,000,000
 
nasikitika sana, kuona maswali yenu baadhi yenu ni ya upumbavu na urofa, baadhi yenu mmeuliza maswali mazuri, wenzangu wamekujibuni vizuri tu, nasubiri tena maswali yenye kujenga.
 
Papaa mulongo mtu ya congo bado yupo? je alishaacha kupanick akiulizwa maswali? je bsdo anavaa zile suruali na shat kubwa kubwa za buku jero? napenda kutambua mzee wa Guidance and Counselling Fr Maziku kama yupo, je.... maina na dadaake Munga, walishaacha kukamata watu? MWISHO kabisa n mzee wa GOD IS NOT FAIR mzee wa hasira SIJJO bado yupo?!?
 
SAUT ni suala la muda tu lkn hakina tofauti na St. Joseph.
 
Back
Top Bottom