Nitatokahe chattel..

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
3,128
2,000
Pale tunapowalipa mishahara mikubwa kutoka kwenye kodi zetu, halafu wanakimbia ofisi zao. Hii nchi sijui imerogwa na nani.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
23,139
2,000
maxresdefault-1.jpg

"Nasema chapeni kazi haka kaugonjwa ni kadogo sana ni kujifukiza tu"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom