Nitapata wapi mayai ya mbuni

Alvin Slain

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Posts
6,375
Reaction score
3,668
Helo jf naomba kuuliza nitapata wapi mayai ya mbuni ama vifaranga vya mbuni?nataka kuwafuga!
 
Helo jf naomba kuuliza nitapata wapi mayai ya mbuni ama vifaranga vya mbuni?nataka kuwafuga!

una habari ni nyara ya serikali?....au una kibali....? nikithibitisha hilo naweza kukuelekeza pa kuyapata......
 
Nenda, Selous, Ngorongoro, mikumi au serengeti.
 
ndio ninajua
<br />
<br />
Sasa hiyo kesi utasikiliziwa na Wakili gani? Na ukijua kbs ni sawa na unahujumu uchumi. Na unajua kesi ya namna hiyo haina mdhamana? Kama umejipanga we sema tu tutakuelekeza pa kupata.
 
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">hujajibu swali langu ujue.....</span></font></font>
<br /> <br / yaani ni kwamba napenda sana kufuga wanyama jamii ya ndege na sa hv kwenye boma langu kuna ndege wote wanaoliwa na binadam nikaona ngoja nitafute na mbuni coz napenda sana ila sijui kama ni makosa kumfuga mbuni!
 
Kesi ya twiga ndo kwanza inatafutiwa Hakimu, alafu nawe unataka kuanzisha zogo jingine, ili uka..... . aya bana!!
 
kama upo hapo dar ,dar es salaam zoo wanaweza kukusaidia wapo kigamboni
 
ongea na Ezekiel maige ukimpa mkwanja hata twiga atakupa ufuge hao mbuni ndo hata mia atakupa
 
nenda wizara ya maliasili na utalii pale nyerere na kawawa road utaona jengo kubwa la maliasili ingia utaonana na gamba maige mpe kitu kidogo tu utapewa maafisa wanyamapori na usafiri mpaka mapori ya serous watakukamatia hata mbuni 80 ukitaka mayai vifaranga majike majogoo ya kimbuni yote utapata hawana mwenyewe
 
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Sasa hiyo kesi utasikiliziwa na Wakili gani? Na ukijua kbs ni sawa na unahujumu uchumi. Na unajua kesi ya namna hiyo haina mdhamana? Kama umejipanga we sema tu tutakuelekeza pa kupata.
<br />
<br />
KWANI YULE MWALE WAKILI SI KASHACHILIWA ATAMTETE WE KATAFUTE TU HAYO MAYAI
 
Kesi ya twiga ndo kwanza inatafutiwa Hakimu, alafu nawe unataka kuanzisha zogo jingine, ili uka..... . aya bana!!
<br />
<br />
ATAGEUZIWA KIBAO YEYE NDO KAIBA TWIGA AF YULE MWIZI HALALI ATAKUWA KITAA ANAKULA BATA! THIS COUNTRY BANA!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…