Nitapata wapi hii DVD

Kiresua

JF-Expert Member
May 13, 2009
1,177
1,500
Wanajamvi!

Nina shauku sana ka kuona ile DVD aliyoandaa Prof Muhongo kuhusu uwekezaji kwenye sect ya Mafuta na Gesi.

Wakati anajibu hoja za washiriki katika Mdahalo ulioandaliwa na UDASA tar 8/12/2013 Prof Muhongo alisema angeweka DVD ili watu waone namna uwekezaji unavyofanyika kwenye secta ya mafuta na gesi, lakini muda wa kuwa hewani kupitia ITV ilikwisha hivyo hatukupata nafasi ya kuona alichoandaa mwanasayansi huyu.

jamani nitapata wapi hii DVD au kilochokuwa ndani ya DVD ile anisaidie.

Asabteni sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom