Nitapata form za mikopo eneo lipi jamani?????


KAMBUNDA

KAMBUNDA

Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
77
Likes
1
Points
15
Age
33
KAMBUNDA

KAMBUNDA

Member
Joined Jan 2, 2013
77 1 15
nitapataje fom zamikopo kwa chuo kikuu???
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
ingia internet cafe yeyote utapata maelezo ya kina. kama uko vijijini nenda wilayani na miji midogo yenye umeme lazima huduma hiyo ipo
 
T

Thema

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
302
Likes
7
Points
0
Age
25
T

Thema

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
302 7 0
ingia internet cafe yeyote utapata maelezo ya kina. kama uko vijijini nenda wilayani na miji midogo yenye umeme lazima huduma hiyo ipo
Naam naam,hiyo ndo njia husika.
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206