Nitajuaje ananipenda kwa dhati


kaney

kaney

Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
28
kaney

kaney

Member
Joined Jun 19, 2012
7 0 0
I want to know je,mwanaume anayekupenda kwa dhati utamjuaje....coz i dated two guys at different time and all of them walikuwa na lengo moja just sex.....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Atajali hisia zako
Atakupenda kweli
Atakulinda
Atakwambia ukweli
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,959
Likes
22,414
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,959 22,414 280
Akiwa anasema woooooooow nyingi mkikutana ujue huyo ana mapenzi ya dhati............
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,625
Likes
1,150
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,625 1,150 280
wee mnyime sex tuu ...akibaki basi jua kakupeanda ....aliyekuja for sex hana muda wakupoteza anaomba akiona hamna anachapa lapa
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
I want to know je,mwanaume anayekupenda kwa dhati utamjuaje....coz i dated two guys at different time and all of them walikuwa na lengo moja just sex.....
...huwezi kujua, ...enjoy the experience before it lasts.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Kwani wewe unampenda kwa dhati mwanangu? Swali lako ni rahisi na gumu so to speak.Suala la kupendana au la si la kuomba ushauri bali wewe mwenye kufanya utafiti kwa vigezo na viashiria vyako. Tuna viashira na vigezo tofauti ndiyo maana nachelea kukushauri.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,499
Likes
1,390
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,499 1,390 280
Walifanikiwa hilo lengo lao kwako?
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,628
Likes
3,619
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,628 3,619 280
I want to know je,mwanaume anayekupenda kwa dhati utamjuaje....coz i dated two guys at different time and all of them walikuwa na lengo moja just sex.....
The guy who real loves you can kiss with you for 10 minutes without his hands reaching your pants..
Start your research now:glasses-nerdy:
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
972
Likes
41
Points
45
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
972 41 45
Kati ya hao wawili wewe unampenda nani au wewe unataka kupendwa wewe tuu?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,548
Likes
433
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,548 433 180
All the time imekua damn hard kwa wanawake kutofautisha dhahabu feki na orijinal....anayempenda kweli na anayemtamani....maana dhahabu feki inashaini kupita ya ukweli......ndiyo ilivyo kwa anayetamani madoido mengi, mishemishe kibao kumpita anayekupenda kikweli...!<br><br>Ukiwa kama mwanamke, na ukaamua kumpa mzigo jamaa........next thing, you wait for him to look for you ......akipga kimya hadi wewe umtafute....unajisumbua...will give you more excuses.....anayekupenda atakushukuru kwa mzigo na atakuwa wa kwanza kukusumbua.....! Hii ni ishara kubwa sana......mioyo yao haipo mepesi kuukubali huu ukweli.
 
kaney

kaney

Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Age
28
kaney

kaney

Member
Joined Jun 19, 2012
7 0 0
thanx gus.....i love them both at different time and for real.......yah father of all i love them sincere....
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
kwani wewe kutokana na uzoefu wa hao wawili umejifunza lipi? kwamba wanakupenda au hawakupendi?

then chukua experience kwa mtu wa tatu huyu nenda naye taratibu step by step and take a lesson from each step mkubalie but avoid sex kama miezi 5 to 6 japo ni mingi sana hiyo kwa kizazi then utajifunza kitu
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hata kujua mwanamke anayenipenda sijui,nami niambiwe
 
Y

yassin94

Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
20
Likes
0
Points
0
Y

yassin94

Member
Joined Nov 24, 2012
20 0 0
ni vgumu jmani now dyz wtu wanapretend sana ili wapte watkacho, lakn nafkiri mkweli ni yule mwenye malengo
muda kkutmiza alichopnga kw wakti, anayeweza kujua kosa lake na kusema sorry,mstarbu. nahisi jamani sna uhakika
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
akikuta atm na pasiwedi tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,082
Members 474,351
Posts 29,211,571