Nisome short course ipi inisaidie kimaisha

Joined
Mar 19, 2018
Posts
5
Reaction score
2
Mimi ni kijana wa miaka 25 nimehitimu form six mwaka 2017 nikapata Division 3 ya point 14, yaani PCB=DEE ambayo sikustahili kupata mkopo wa serikali, na kutokana na uchumi pia nilishindwa hata kuendelea na college yoyote lakini sasa hivi nina laki 3 nahitaji kusoma.

Nahitaji mawazo yenu wadau.
 
Duu Laki tatu,nenda kaulizie veta mzee see jui gharama zao shingapi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…