Nisipowapigia simu marafiki zangu, wao hawanitafuti

Nisipowapigia simu marafiki zangu, wao hawanitafuti

dah pole mi watu hunilaumu sana kwamba nawapotezea

Usije kuta wewe ndiye unalalamikiwa na mtoa mada!!! Ila kwa mtazamo wangu ni dharau na si kitu kizuri, kama huwez jibu sema kama huwez zima simu!!!
 
Pole wewe marafiki mimi ni ndugu zangu wa upande wa baba kabisa. Mimi nimekulia kwa mama, yaani hao ndugu zangu usipowatafuta na wao hawakutafuti mpaka uanze wewe. Na nilivyoacha kuwatafuta nahisi undugu umekufa maana hatujawasiliana miaka 5 sasa.
 
Usije kuta wewe ndiye unalalamikiwa na mtoa mada!!! Ila kwa mtazamo wangu ni dharau na si kitu kizuri, kama huwez jibu sema kama huwez zima simu!!!

trust me sio kusudi

kuna watu wa namna hiyo kuchaat muuda inakua ngumu kama hana cha kukuambia basi anakaa kimya tu

lakini kuna watu kama mtoa mada wanapenda sana active comn jambo ambalo ni gumu kwa wengine
 
Sure, hivi just imagine ukisema uwakumbuke marafiki zako wote kuanzia primary, secondary,chuo,kazini,mtaani si itakuwa balaa maana kila simu unatengeneza marafiki wapya kutokana na sehem uliyopo

Ni kweli ndugu
 
Futa namba zao .kingine labda umechoka humekuwa mtu wa virungu
 

Hili neno limekumbusha mbali, kuna mtu anapenda sana tamka hili neno!!
kuna watu wa namna hiyo kuchaat muuda inakua ngumu kama hana cha kukuambia basi anakaa kimya tu

lakini kuna watu kama mtoa mada wanapenda sana active comn jambo ambalo ni gumu kwa wengine
Kuchat ni hiyari na kamwe huwez force, lakini kwanini usitumie/wasitumie ustaarabu kusema wako busy au hawapo kwenye mood kuliko kuuchuna mpaka jamaa wa watu anawaza mengine!!
 
Hili neno limekumbusha mbali, kuna mtu anapenda sana tamka hili neno!!

Kuchat ni hiyari na kamwe huwez force, lakini kwanini usitumie/wasitumie ustaarabu kusema wako busy au hawapo kwenye mood kuliko kuuchuna mpaka jamaa wa watu anawaza mengine!!
mkuu mimi nashndwaga kutoa reason naona niwe kmya tu
 
nina ndugu yangu wa kuzaliwa nae; sijawasiliana nae tangu 2010 now its 2015; mwingine sijamwona since 1991; mwingine 1992; grow up!!
 
Ukiishi bila hao watu unachubuka??????


Mmeachana shule miaka kadhaa...kila mtu kachanja mbuga yake then unatarajia ukaribu??????
 
Hela hazitoshi, tena tuongeze mawasiliano kha....
Mi sipendi ongea na watu kwenye simu
 
Hela hazitoshi, tena tuongeze mawasiliano kha....
Mi sipendi ongea na watu kwenye simu

kama hupend kuongea na watu kwenye simu kwanini unatumia simu?
 
mim nina ttz kama lako lakini nimepata soln.. nina mpka ndugu tulizaliwa nao tumbo moja nao nawamsg lakin hakuna wanachojibu au wanajibu kama jana tumelala wote,,huwa nachukuia sana majibu ya nusu nusu nikaamua kitu kimoja kwamba ukinipa majibu ya nusu nusu basi nikikumsg tena labda sio mim nimekaa na njia yangu naona lyf inaenda fresh sina expenses za vocha wakikulia buyu na wew piga buyu mkuu huna haja ya kutafuta watu wasio jua umuhimu wako ukiona unaboeka sana na huna kazi unayokeep busy mchana ukiwa home series angalia ikifika jioni nenda zako Tiz yani free from stress huna haja ya kuwaza kabisa mkuu tupo wengi kwenye hilo janga mkubwa....
 
Nina Simu mbili.

moja ya ndugu na marafiki nyingine ya kazi.

ya marafiki always iko silent. ya kazi ina sauti.

Sipokeagi simu. sipendi kuongea na simu.

sipendi mtu aanzishe conversation halafu hana hata la kusema! I dont entertain unnecessary chit chat. VERY BORING.

sipendi watu wanakutext kila siku kukwambia wamekumiss. SO ANNOYING.

okoyoko just get a hobby.
 
Last edited by a moderator:
Hello,

Kuna trend nimeanza kuiona haswa ninapojaribu ku-socialize na watu wa jinsia zote mbili - ke na - me kuwa mara nyingi najaribu ku interact na watu mpaka nahisi kama vile najipendekeza kwao.

1) Eg mtu ulisoma nae secondary na mlikuwa na a very good friendship baada ya Kupotezana kwa mda mrefu cku ukija kumtafuta mnaongea vizur the first day, cku nyingine anaku promise kuwa atakupigia then anakulia buyu, hata sms anachelewa kujibu au hajibu kabisa especially girls, (cjui labda wanahis ntawatongoza mm sielewi)

2) Naandika sms ndefu then mtu anakujibu 'k' sio kwamba yupo busy ila basi tu

3) Nikijikaza na kuamua kukaa mwezi mzima bila kuwasiliana na mtu watakaonitafuta kwa ajili ya kunijulia hali au kupiga stoty na mimi approximately hawazidi watu 5 out of contacts 105 za watu watu wa karibu nlizo nazo kwenye simu yangu.

4) Mimi sina hulka ya kuwa mkali, na niko peace with almost every one sielew tatizo nini au jamani hili ni swala la kawaida kabisa.

5) Saa nyingine mpaka najihisi ni kwa sababu mm sio tajiri ndo maana watu wananipotezea. Nimechoka ku feed other people's ego

Jamani kuna mwingine ana experience tatizo kama hili au?
I face the same problem, ila nami kwa sasa nimeamua kutowatafuta.
 
Mi ndo maana simu isiyokuwa na facebook,twitter,watsup,instagram tangoo,badoo,skype,bbm siiwezi so naweza kukaa hata mwaka bila kupiga wala kupigiwa na naenjoy sana
 
Nadhani ni katabia fulani hivi. Hata mimi tabia hiyo ninayo ya kutokupokea simu au kujibu "text" za watu kwa muda. Natafutwa sana ila ni mvivu kutafuta wenzangu.
 
Mi nilikua na shida Kama yako, ila sasa nimejifunza kuuchuna kama wao na maisha yanaendelea.
 
sasa ni hivi, SUBIRI MWISHO WA MWEZI UFIKE WOTE WATAKUTAFUTA a.k.a tarehe 60 hahahaaaa
 
Back
Top Bottom