Nisipowapigia simu marafiki zangu, wao hawanitafuti

Nisipowapigia simu marafiki zangu, wao hawanitafuti

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Posts
2,664
Reaction score
3,653
Hello,

Kuna trend nimeanza kuiona haswa ninapojaribu ku-socialize na watu wa jinsia zote mbili - ke na - me kuwa mara nyingi najaribu ku interact na watu mpaka nahisi kama vile najipendekeza kwao.

1) Eg mtu ulisoma nae secondary na mlikuwa na a very good friendship baada ya Kupotezana kwa mda mrefu cku ukija kumtafuta mnaongea vizur the first day, cku nyingine anaku promise kuwa atakupigia then anakulia buyu, hata sms anachelewa kujibu au hajibu kabisa especially girls, (cjui labda wanahis ntawatongoza mm sielewi)

2) Naandika sms ndefu then mtu anakujibu 'k' sio kwamba yupo busy ila basi tu

3) Nikijikaza na kuamua kukaa mwezi mzima bila kuwasiliana na mtu watakaonitafuta kwa ajili ya kunijulia hali au kupiga stoty na mimi approximately hawazidi watu 5 out of contacts 105 za watu watu wa karibu nlizo nazo kwenye simu yangu.

4) Mimi sina hulka ya kuwa mkali, na niko peace with almost every one sielew tatizo nini au jamani hili ni swala la kawaida kabisa.

5) Saa nyingine mpaka najihisi ni kwa sababu mm sio tajiri ndo maana watu wananipotezea. Nimechoka ku feed other people's ego

Jamani kuna mwingine ana experience tatizo kama hili au?
 
Mpende akupendaye Kama wao hawajibu wewe unajichosha nn wasiliana na haohao watano
 
Wewe jinsia gani?
manake wanao lalamika sana kuhusu mapenzi ya simu ni wanawake

mimi huwa napata lawama na wanawake tu kuhusu simu
nina kaka binamu wengi tu tunaweza kukaa hata mwaka hakuna sms wala simu
na tukikutana huwezi jua....its a non issue...

Nina jinsia ya kiume, sijaongelea Kuhusu mapenzi mkuu nimejaribu kuongelea interaction yangu na watu wa jinsia zote ilivyo
 
Nina jinsia ya kiume, sijaongelea Kuhusu mapenzi mkuu nimejaribu kuongelea interaction yangu na watu wa jinsia zote ilivyo

Simu zimegeuza watu kuwa watumwa wa simu
Sio kila mtu anaweza ku keep up
 
Mimi sipendi sana mawasiliano ya kusalimiana tu. Nawasiliana na ndugu na marafiki kukiwa na jambo muhimu. Napokea simu nyingi mno kwa siku kiasi kwamba mambo mengine ili nisisahau naandika kwenye diary

Watu ninaowasiliana nao frequently ni wadogo zangu na wazazi tu na kwa mbali watu ninaofanya nao kazi
 
Pole sana. Siku zote watu hupenda kuwa karibu na watu wenye manufaa kwa namna moja ama nyingine kwao. Kama unawahitaji endelea kuwatafuta, kama watakuhitaji watakutafuta. Don't hate the player, hate the game.
 
Acha kuumiza kichwa kwa watu wasiokuhitaji,mbona hapa mmu ukitaka watu wa kuchat nao huwakosi mkuu?
 
mimi namalizaga hata wiki sijaongea na simu,mara ya mwisho dakika 3000 zimefia humo bila kuzitumia.
sio kila mtu anahusudu kuchonga kwenye simu tena kwa mambo ya salaamu na story.zisizo na faida
 
hayo mawasiliano unayotaka ili yaongeze nini? kama ni kwa ajili ya story tu aisee naona kama hujielewi wewe.................. matumizi yako ya simu hayawezi fanana na ya mwingine
 
hayo mawasiliano unayotaka ili yaongeze nini? kama ni kwa ajili ya story tu aisee naona kama hujielewi wewe.................. matumizi yako ya simu hayawezi fanana na ya mwingine

Kwa iyo Wewe hupigi story kwenye simu, coz kama ungekuwa hupigi story kwenye simu, hata humu JF usingekuwepo
 
Kwa iyo Wewe hupigi story kwenye simu, coz kama ungekuwa hupigi story kwenye simu, hata humu JF usingekuwepo
tofautisha jf na simu.. yani wewe unaweka vocha unampigia rafiki yako wa sekondari unapiga story tu utakuwa na kaelement cha umbeya mbeya
 
Back
Top Bottom