Nishaurije?


T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Rafiki yangu kaniomba ushauri,
juzi alitubu mbele ya mkewe na kuamua kuwa mkweli kuwa nje ya ndoa amezaa mtoto wa kiume akiwa ndani ya ndoa akamsihi mkewe amsamehe,mke alimsamehe wakakubaliana mtoto aletwe nyumbani wamlee. Kilichomchanganya ndugu yangu hadi kuomba ushauri ni pale mkewe aliposema '' mume wangu naomba sana nami unisamehe baba Jack, kwani wakati tunaoana nilikuwa na mimba ya mwezi mmoja ya mchumba wangu wa zamani, hivyo Jack si mwanao wa kumzaa''.Nisamehe sana niliona nitaaibika. Je nimshaurije?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Ouch! That's too complicated! I feel so sorry! No comment!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
duh! hapo kazi ipo, mwanamke ameshasamehe, mwanaume ataweza kusamehe???!!!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
AMSAMEHE! Hakuna complications hapo; ww unajuaje kuwa babako hakuchezewa rafu? Ni swala la heshima tu kwa mama zetu! Halafu kwa huyo Mwanaume bado Jack ni mwanawe kuliko hata huyo anayetakak kumleta acheni mawazo ya kizamani!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
ngoma droo..!
 
D

damn

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
585
Likes
4
Points
35
D

damn

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2010
585 4 35
AMSAMEHE! Hakuna complications hapo; ww unajuaje kuwa babako hakuchezewa rafu? Ni swala la heshima tu kwa mama zetu! Halafu kwa huyo Mwanaume bado Jack ni mwanawe kuliko hata huyo anayetakak kumleta acheni mawazo ya kizamani!
and that should be between the two only. hata jack asijue lolote. Amsamehe tu na je angeambiwa jack ni mwanao lakini anayemfuata jack si mwanao nilipata mimba ulipochelewa kutoka kazini....?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Rafiki yangu kaniomba ushauri,
juzi alitubu mbele ya mkewe na kuamua kuwa mkweli kuwa nje ya ndoa amezaa mtoto wa kiume akiwa ndani ya ndoa akamsihi mkewe amsamehe,mke alimsamehe wakakubaliana mtoto aletwe nyumbani wamlee. Kilichomchanganya ndugu yangu hadi kuomba ushauri ni pale mkewe aliposema '' mume wangu naomba sana nami unisamehe baba Jack, kwani wakati tunaoana nilikuwa na mimba ya mwezi mmoja ya mchumba wangu wa zamani, hivyo Jack si mwanao wa kumzaa''.Nisamehe sana niliona nitaaibika. Je nimshaurije?
....Ouch, wakati anatafakari jinsi ya 'kumuelewa' Mkewe, akafanye DNA kwanza kuthibitisha huyo mtoto wa nje pia ni wake kweli. ...mnh, 'uchungu!'
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
ukisikia vitu vinavyofanya umuone mwandani mchungu ndio kama hivi ulimpenda kweli na bado unampenda lkn hicho kitakunyima raha maisha ukizingatia mtoto unamuona everyday cha msingi amsamehe ila kama wana watoto wengine mambo yataisha lkn kama ndio huyo jack peke hapo kazi ipo
 

Forum statistics

Threads 1,237,288
Members 475,501
Posts 29,283,632