Nishauri kampuni nzuri ya bima

kibebi

Member
Feb 22, 2013
58
125
Heri ya mwaka mpya 2017,

Wana JF, wakati wa kukata bima ya gari umefika ila niko njia panda kuhusu kampuni ya bima ambayo haitanipa wakati mgumu kama ikitokea nimepata matatizo. Nilikuwa mteja wa jubilee ila sijavutiwa na huduma zao.
Ninaomba wenye uzoefu na kampuni zingine wanisaidie mawazo.
ni bima comprehensive.

Asanteni

kbb
 

Rhobi1961

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
890
1,000
Mkuu wewe unataka Third party au comprehensive? Nijibu kwanza hapo harafu nikushauri company ya kukata!!!
 

Rhobi1961

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
890
1,000
Comprehensive
Kwa upande wangu huwa natumia company ya Reliance insurance company Ltd wako vizuri japo sijawahi kupata shida ila nilishawishika baada ya watu wangu wa karibu niliona wakihudumiwa vizur pindi wapatapo matatizo huu mwaka wa 6 niko nao, kama uko dar nenda UN Road, upanga reliance House kama ni mwanza neenda uhuru Street ukisimama hapo garden/kemondo bango lao liko hapo hapo waga linaonekana kirahisi zaidi unapotokea barabara ya airport.
 

Dengue

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,804
2,000
Zingatia ushauri unaopewa humu na iepuke kampuni ya Zanzibar Insurance. Hawa jamaa waswahili sanaaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom