Nisaidieni wakuu, nini maana ya ugaidi?

Nisaidieni wakuu, nini maana ya ugaidi?

Mbwitombwito

Member
Joined
Nov 9, 2016
Posts
19
Reaction score
6
Salaam Wakuu

Kwa muda mrefu baada ya shambulio la ugaidi la septemba 2001, neno ugaidi limekuwa ndio habari ya mjini, huku walengwa wa kushukiwa na ugaidi wakiwa ni waumini wa dini fulani wenye majina ya dini fulani.

N
Hapa JF, ni kisima cha maarifa na watu tofauti tofauti wapo humu. Kwa heshima, nawaombeni mnijuze yafuatayo:
1. Nini maana ya neno Ugaidi?
2. Sifa za Gaidi ni zipi?
3. Nani walengwa wa ugaidi?

Maana tuendako, mtu unaweza kuchukizana na mtu fulani kwa jambo la kawida tu, then akakuchomekea kuwa wewe ni GAIDI.

Nawasilisha
 
Salaam Wakuu

Kwa muda mrefu baada ya shambulio la ugaidi la septemba 2001, neno ugaidi limekuwa ndio habari ya mjini, huku walengwa wa kushukiwa na ugaidi wakiwa ni waumini wa dini fulani wenye majina ya dini fulani.

N
Hapa JF, ni kisima cha maarifa na watu tofauti tofauti wapo humu. Kwa heshima, nawaombeni mnijuze yafuatayo:
1. Nini maana ya neno Ugaidi?
2. Sifa za Gaidi ni zipi?
3. Nani walengwa wa ugaidi?

Maana tuendako, mtu unaweza kuchukizana na mtu fulani kwa jambo la kawida tu, then akakuchomekea kuwa wewe ni GAIDI.

Nawasilisha

ugaidi = terrorism

ter·ror·ism
ˈterəˌrizəm/
noun
noun: terrorism
  1. the use of violence and intimidation in the pursuit of political aims.
 
zamani ilikuwa kila gaidi ni muislamu lakini siku hizi wamechange Sera yao hivi sasa "kila muislamu ni gaidi"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom