nisaidieni wadau

dhk1

JF-Expert Member
Jul 22, 2013
815
500
habari zenu wadau,
Nina mwanangu umri mwaka 1miezi8 ambapo ameanzisha mfumo mpya wa chakula. Anaamka saa kumi na moja na nilazama ale ukimpa vya watoto hataki kabisa anataka kipora hadi saiv imekuwa routine yake.
Je ni sahii mtoto km huyu kula kiporo au itamdhuru kiafya?

natanguliza shukrani kwa wadau
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,866
2,000
habari zenu wadau,
Nina mwanangu umri mwaka 1miezi8 ambapo ameanzisha mfumo mpya wa chakula. Anaamka saa kumi na moja na nilazama ale ukimpa vya watoto hataki kabisa anataka kipora hadi saiv imekuwa routine yake.
Je ni sahii mtoto km huyu kula kiporo au itamdhuru kiafya?

natanguliza shukrani kwa wadau
  • Ni jambo jema kwa mtoto kupenda kula
  • Fanya jitihada za kukiandaa vyema hicho kiporo, ili asijapata tatizo la tumbo, pindi atakapo kula unampatia
Kumbuka katika umri huo vyakula vile vya watoto unapaswa kupunguza [sio kuacha kumpa] na kumzoesha vyakula vya kawaida, sababu majitaji ya mwili yanaongezeka kadri anavyo kuwa.
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,225
2,000
Njaa ina msumbua. Siyo utaratibu mzuri kijizoesha namna hiyo. Inachotakiwa ni kuhakikisha mchana kutwa amekula vizuri na udiku anakula vizuri.
 

dhk1

JF-Expert Member
Jul 22, 2013
815
500
Njaa ina msumbua. Siyo utaratibu mzuri kijizoesha namna hiyo. Inachotakiwa ni kuhakikisha mchana kutwa amekula vizuri na udiku anakula vizuri.
mchana anakula vya kutosha na usiku huwa Nampa chakula saa moja na pia saa nne ucku!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom