Nisaidieni tiba mbadala ya taifodi

ufumawicha

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
487
250
Nimetumia dawa nyingi za hospitali sasa nimeamua kusalimu amri kwenu wanajf mniokoe kwani ni mwaka wa 3 sasa taifodi inanisumbua.

Msaada wa mitishamba please.
 

Albosignathus

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
4,813
1,195
Nimetumia dawa nyingi za hospitali sasa nimeamua kusalimu amri kwenu wanajf mniokoe kwani ni mwaka wa 3 sasa taifodi inanisumbua.

Msaada wa mitishamba please.

Mkuu nenda pale kariakoo kwenye maduka ya dawa za kienyeji zinauzwa elf 500,chemsha maji ya kunywa au tumia filter kuchuja maji ya kunywa,usipende sana kula salad mbichi ya kabichi,osha matunda na maji yanayotiririka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom