Nisaidieni tafadhali....

That Gentleman

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
822
1,000
Yapata wiki mbili sasa, kila nikitoka kuoga huwa mwili wote huwa unaniwasha...
msaada tafadhali
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,642
2,000
Jaribu kuoga maji kutoka chanzo kingine na hicho unachotumia sasa uone...nunua hata yale ya lita 5 uoge uone km tatizo litaendelea zaidi ya hapo nenda hsptl
 

mkudugwa

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
220
250
Yapata wiki mbili sasa, kila nikitoka kuoga huwa mwili wote huwa unaniwasha...
msaada tafadhali
Kama unajisugua na dodoki acha paka tu sabuni Bila kujisugua jisugue tu na mikono hili tatizo lilimpata ndugu yangu alikunywa mpaka dawa tukabadilisha sabuni mpaka basi Kuna mtu akamshauri asijisugue na kitambaa au dodoki tatizo kwishiney
 

That Gentleman

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
822
1,000
Kama unajisugua na dodoki acha paka tu sabuni Bila kujisugua jisugue tu na mikono hili tatizo lilimpata ndugu yangu alikunywa mpaka dawa tukabadilisha sabuni mpaka basi Kuna mtu akamshauri asijisugue na kitambaa au dodoki tatizo kwishiney
okey, ngoja nifanye hivyo.
 

That Gentleman

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
822
1,000
Jamani, nawashukuru kwa ushauri wenu. Nitayfanyia kazi kwa sababu hii hali nimeshindwa kabisa kuivumilia.
Mungu awabariki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom