Nisaidieni Naogopa kuwa mgumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni Naogopa kuwa mgumba

Discussion in 'JF Doctor' started by Brown ad, Mar 29, 2012.

  1. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mimi nna tatizo ambalo linaninyima raha sana! Tangu naimevunja ungo nimekuwa na tatizo la kutokuwa na mpangilio mzuri wa hedhi.
    Kwani nnaweza nikapitisha miezi miwili hadi mitatu bila ya kupata siku zangu kuna kipindi nikaenda hospitali nikaambiwa sina tatizo. Lakini siku zinavyozidi kwenda naona hali bado ipo vilevile nikaamua tena kwenda hospital baada ya vipimo nikaambiwa yai la kushoto lina maji nakapewa dawa na kupewa muda wa kurudi tena.
    Niliporudi nikaambiwa kwamba yale maji yamekauka lakini sasa ni kama miezi saba na bado hali ndo inazidi kuwa mbaya kwani tumbo langu chini ya kitovu kama limevimba na nikilibinya kuna maumivu japo si makubwa,
    naitaji msaada wenu, natanguliza shukrani.
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mhh angalia isije ikawa tatizo kubwa. Kama cancer n.k
    Nakushauri nenda hospital ambayo wako serious. Usifanye mchezo kabisa na huo uvimbe.

    ungekuwa uku India ningekuelekeza kwa daktari mzuir wa wanawake
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    niambie ni kipimo gani ulifanyiwa? ndo tunaweza toa ushauri. unatatizo nafikiri la hormone.
     
  4. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,428
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye red God forbid
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu mama yuko Bongo na anahitaji msaada wako. Besaa ya kuja India hana. Fanya kama vile uko Bongo; utamsaidiaje?
     
  6. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35


    kuhusu kipimo nilifanyiwa ultra sound, nitashukuru nikipata daktari atakae niangalia kiundani zaidi hili swala linaninyima raha sana
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu dada yuko tanzania, anahitaji ushauli au maelekezo nin afnye kukabiliana na tatizo . na si uwepo wake india
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole dada! ugonjwa wako huitwa Metrorrhagia, kuna vitu vingi visababishavyo ugonjwa huu, moja wapo ni yweza kuwa hay maji katika yai (cyst), na mengine mengi. kama kweli ni hayo maji yalikuwa yameathiri hilo yai yawezekana kabisa hilo yai (ovary) isiwe inatoa yai, hivyo ikawa kisa cha kuwa unapitisha miezi miwili pila bleeding. ni kwamba kawaida yai hutoka katia ovary moja kila baada ya miezi miwili, hii ikiwa na maana kuwa mwezi huu likitoka la kushoto mwezi hujao litatoa la kuli. hivyo basi kama una linatoa moa tuu, utakuwa ubableed kila baada ya miezi miwili na likichelewa hata mitatu. hii nafikiri sasa ndo tatizo lako. lakini pia na muhimu zaidi yaweza kuwa ni matatizo makubwa ya hormoe mwilini mwako. hayo inakubidi uende kwa daktari na akuangalie zaidi. si rahisi mtu kukujibu hili swala katika mtandao. ni vipimo pekee ndo vinaweza zihilisha tatizo lako. ultra sound usaidia kuona tu, lakini kuhusu hormon lazima kuwea na maabara muhimu za endocrinology. kuhusu huo uvimbe sijui, lakini uvimbe wa aina yoyote lazima umuonyeshe daktari ili akusaidie fanya hima nenda hospitali[h=1][/h]
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ulishawahi kuharibikiwa na mimba?
     
  10. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muwe mnasoma kwanza kilichoandikwa. kisha sema tangu avunje ungo! umewahi haribikiwa mimba.. ny..o!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    kwa kiasi flani nimekuelewa ila ningeitaji msaada wa daktari ambaye ni mtaalamu wa magonjwa haya ningemuona anisaidie
     
  12. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mh unaweza sema yuko india kumbe yuko mabwepande.angekua muungwana angetoa ushauri sio kumtisha mt huo ugonjwa sio mchezo.wala sidhan kwamuda wote huo ingekua nihuo ugonjwa hali ingekua mbaya zaidi.nakushaur dada angu nenda kwenye hospto kubwa wakufanyie uchunguz wa kina hiyo sio hali yakawaida.pia tungejua vipimo ulivyopata ingekua rahs zaidi kupata ushaur wakitaalam zaidi
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,276
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    ok...nenda kwa dr. james mkoyogo yupo mitaa ya best bites namanga kuna hospital moja ya kidhungu inaitwa premier care utampata pale ila ndio hivyo bei yake anajua mungu ila sio ghali kama kwenda india...

    kwetu sie kina pangu pakavu huwa tunaenda na wake zetu kwa dr. mwaka yupo ilala boma ukifika ulizia madereva taksi wa pale unaulizia kwa dr. mwaka watakupeleka...huyu tiba zake ni za asili full mitishambani.... NAAMINI NIMETOA MSAADA DADANGU
     
  14. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    gynaecologist, kama unaishi Dar nenda Muhimbili, Masana au Kwa Kairuki
     
  15. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    pole sana dada yangu, usipuuze ata kidogo, kama unampenzi mwelezee kila kitu ili mjue mnafanyaje, kama huna mwambie mzazi wako wa kike, usifiche ugonjwa dada yangu. jinsi unavyopuuza ndo ugonjwa unakua, change hospital pia, pesa si siku, naamini mungu atakusaidia. pole dada yangu.
     
  16. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru wote mawazo yenu nayafanyia kazi kuanzia leo hii tayari nimeshaanza kupanga appointment na daktari muhimbili nna imani nitakuwa sawa
     
  17. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Ulizia "aljumaa charitable hospital" iko kariakoo sokoni karibu na stand ya mabasi ya msasani pale kuna daktari bingwa wa magonjwa ya kilos
     
Loading...