Nisaidieni kupata kozi ya nursing

Nisaidieni kupata kozi ya nursing

Habari wakuu Nina kaka yangu amekuwa akiomba kozi ya nursing chuo Cha serikali mwaka wa pili sasa hapati kwa ngazi ya cheti na diploma matokeo yake ni div 3 ya 25,phy-D,chem-D,bios-C,je nini tatizo na uwezo wa kwenda vyuo binafsi hana Ila kwa vyuo vya serikali yupo tayari kufanyiwa connection na wenye uzoefu wa hayo Mambo,
Hesabu alipata credit ipi?
 
Habari wakuu Nina kaka yangu amekuwa akiomba kozi ya nursing chuo Cha serikali mwaka wa pili sasa hapati kwa ngazi ya cheti na diploma matokeo yake ni div 3 ya 25,phy-D,chem-D,bios-C,je nini tatizo na uwezo wa kwenda vyuo binafsi hana Ila kwa vyuo vya serikali yupo tayari kufanyiwa connection na wenye uzoefu wa hayo Mambo,
kama ana pass ya hesabu (D) anaweza kuomba chuo cha Private Ada hazitofautiani sana.
Asilazimishe kuomba vyuo vya Serikali kwani kule wanaomba wengi una utakuta wana pass Nzuri na maanisha kuanzia C na kuendelea hivyo sio rahisi kuchaguliwa
 
Back
Top Bottom