Nisaidieni kumtafakari huyu mwanamke

Nisaidieni kumtafakari huyu mwanamke

Hivi kwa nini bahati kama hizi, zinaangukia kwa watu wasioelewa nini maana yake? Kaka hapo wengine wangekuwa wanapanga wakutane tena lini kuendeleza game.
 
Sasa kama umeshindwa kumuelewa wewe ambaye ulichat naye sisi ambao hata hatumfahamu tutamuelewaje?
 
Hivi kwa nini bahati kama hizi, zinaangukia kwa watu wasioelewa nini maana yake? Kaka hapo wengine wangekuwa wanapanga wakutane tena lini kuendeleza game.

kuna wanawake hawataki pupa kumbe ndo naikosa bahat subir nimcheki kwa phone yuko on air
 
afu wew ni mwanaume ujue asa kipi cha kushinda hapo
 
Back
Top Bottom