Nisaidieni kumpata Zuhura Yunusi

Nisaidieni kumpata Zuhura Yunusi

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Posts
2,271
Reaction score
1,810
Mapenzi ni kikohozi kuyaficha ni vigumu sana. Nimetokea kumpenda mwanadada mtangazaji wa BBC dada Zuhura Yunusi,nimefikia hatua ikifika saa tatu usiku nikiwa mbali na gheto inanibidi nikimbie mchakamchaka nikasikie sauti yake na kuona mavazi yake yenye heshima kwa mwanamke hasa nimtakaye. Japo imani zetu kidini ni tofauti lakini vyovyote atakavyotaka mimi tatekeleza tu maana hamna namna.

Jamani nisizunguke sana lengo langu ni kumuoa. Mahari huku kwetu Kahama ni ng'ombe hivyo nimeandaa ng'ombe 25. Ila kama ashaolewa naomba samahani kwa shemeji yangu kwa kumkwaza pasipo kudhamiria.

NB: Ndugu zangu msinichukulie kama natania niko serious kabisa maana sitaki kabisa wanawake wakali na wasio na nidhamu (wasiofuata mila na desturi za kiafrika) Naona Zuhura anakidhi sifa zote. Natanguliza shukrani.
 

Attachments

  • 1449773443568.jpg
    1449773443568.jpg
    69.8 KB · Views: 1,359
Ukimpata kikeke utakuwa karibu kumpata zuhura Fanya hivo
 
Mke wangu ndo unamtafuta huku? niko naye hapa ndani, kuna tatizo lolote?
 
Mapenzi ni kikohozi kuyaficha ni vigumu sana. Nimetokea kumpenda mwanadada mtangazaji wa BBC dada Zuhura Yunusi,nimefikia hatua ikifika saa tatu usiku nikiwa mbali na gheto inanibidi nikimbie mchakamchaka nikasikie sauti yake na kuona mavazi yake yenye heshima kwa mwanamke hasa nimtakaye. Japo imani zetu kidini ni tofauti lakini vyovyote atakavyotaka mimi tatekeleza tu maana hamna namna. Jamani nisizunguke sana lengo langu ni kumuoa. Mahari huku kwetu Kahama ni ng'ombe hivyo nimeandaa ng'ombe 25. Ila kama ashaolewa naomba samahani kwa shemeji yangu kwa kumkwaza pasipo kudhamiria. NB: Ndugu zangu msinichukulie kama natania niko serious kabisa maana sitaki kabisa wanawake wakali na wasio na nidhamu (wasiofuata mila na desturi za kiafrika) Naona Zuhura anakidhi sifa zote. Natanguliza shukrani.

Acha dharau za bange kijana,Zuhura ni mke wangu na tuna watoto watatu.
 
Mke wangu ndo unamtafuta huku? niko naye hapa ndani, kuna tatizo lolote?

Pumbavu mkubwa wewe! Zuhura mkeo tangu lini? Yaani mke wangu mnataka kumgeuza karata tatu? Acheni tamaa za kishamba,na muwe na heshima!
 
Acha dharau za bange kijana,Zuhura ni mke wangu na tuna watoto watatu.

Mkuu sikufahamu kama ni mkeo ndiyo sababu nikaomba samahani endapo itakuwa mke wa mtu pia sijawahi na wala sitarajii kuvuta bangi (naona umeanza kunichafua ili Zuhu anitose). Weka cheti cha ndoa tuone la sivyo mimi siachi kumfuatilia.
 
Pumbavu mkubwa wewe! Zuhura mkeo tangu lini? Yaani mke wangu mnataka kumgeuza karata tatu? Acheni tamaa za kishamba,na muwe na heshima!

Mbona mnanichanganya wewe na Ciprofloxin
 
Last edited by a moderator:
Duh... inaonekana mnamzimia sana... Mpaka mnapigana vikumbo humu
 
kesha olewa iweje humtaman n dhambi kubwa tena huende ukatubu
 
Mkuu mbona itakuwa hadharani sana wakati ile ni private inshu!!?
Sasa ukiandika jina lake mkuu si tayari imekuwa private? Au utaituma kwa BBC Swahili bila kuweka jina lake?
 
Back
Top Bottom