Nisaidieni hapa wakuu.

Nisaidieni hapa wakuu.

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Kuna mdada mmoja namfuatilia{namtongoza},asa nimempga mistari weee lakini bado ananichomolea,jana nkajarbu kuwa kama nampotezea flani hvi,then ye akaniuliza kama nimekasirika kutokana na majibu alyokua ananijbu me nkamwambia wala hata cjakacrika,ndio akanambia nisimchukulie vibaya,hayo yote ni kwa sababu hajawah kupenda katika maisha yake..asa wakuu,ebu niongezeeni mistari itakayonifanya nimlainishe huyu binti kiulaini.
 
Unatafuta mwanamke kwa ajili ya kuoa au basi tu ili na wewe usiwe kabwela mjini?
Jibu lako ndio litatoa mwangaza wa nini ufanye...
 
pesa kiboko ya maneno yote!!!! ukiwa nayo hayo maneno mengine ni kelele tu.....
 
Kuna mdada mmoja namfuatilia{namtongoza},asa nimempga mistari weee lakini bado ananichomolea,jana nkajarbu kuwa kama nampotezea flani hvi,then ye akaniuliza kama nimekasirika kutokana na majibu alyokua ananijbu me nkamwambia wala hata cjakacrika,ndio akanambia nisimchukulie vibaya,hayo yote ni kwa sababu hajawah kupenda katika maisha yake..asa wakuu,ebu niongezeeni mistari itakayonifanya nimlainishe huyu binti kiulaini.

huyo kakubali ila wewe unaonekana mkono wabirika na ujamwambia kama unataka kukaa moja kwa moja au one night stand..
 
mwambie Maisha yako bila yeye ni sawa na gari bila tairi! ukinywa maji kwenye glasi unamwona! Ukilala unamwota.......................
 
I let my watch talk for me, my whip talk
for me
My gat talk for me, BOW! What up homie
My watch saying hi shorty we can be
friends
My whip saying quit playing bitch get in
My earring saying we can hit the mall
together
 
Unatafuta mwanamke kwa ajili ya kuoa au basi tu ili na wewe usiwe kabwela mjini?
Jibu lako ndio litatoa mwangaza wa nini ufanye...

mkuu,nikifanikiwa kumpata nadhan ndo atakua my lyf patner in few yearz ahead.
 
mkuu,nikifanikiwa kumpata nadhan ndo atakua my lyf patner in few yearz ahead.

Hapo juu umeeleza kwamba amekueleza kuwa hajawahi kupenda na ndio sababu anashindwa kukupa jibu la moja kwa moja.
Hiyo sidhani kama sababu yake ina mashiko sana, lakini pamoja na hayo binafsi nimeitafsiri kama ni dalili nzuri.
Unatakiwa uende hatua inayofuata ambayo si maneno tena bali vitendo. Jaribu kumfanya rafiki zaidi na mshirikishe mambo yako mengi lakini yasiwe matatizo.
Jaribu uwe unamwalika dinner, au lunch, filamu au sehemu nzuri tulivu hiyo itasaidia kuoanisha mawazo yenu na kuunganishwa zaidi.
Zaidi ya yote jitahidi uwe mtanashati, kuwa na kujiamini.
 
Si ndiyo kwanza umeanza Chuo kikuu mwezi wa 9 wewe au siyo wewe uliyekuwa unawarusha roho wenzako kwenye jukwaa la elimu kuhusu admissions za vyuo vikuu?

Hebu soma wewe watakula kichwa bure hapo chuoni ukose vyote!
 
anzeni na vitendo vya marafiki, muweke karibu tu, outing,stories, kushiriki nae sehem mbalimbali mdogo mdogo atakufikisha huko unapotaka fika,
 
siikushauri upoteze future yako soma kwanza
 
Back
Top Bottom