• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nipokeeni Tafadhari

makua

makua

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
210
Points
195
makua

makua

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2013
210 195
Mi ni mgeni humu,naomba mnipokee kwa shangwe na vigelegele tafadhari
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
25,110
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
25,110 2,000
Karibu sana
weni me au ke?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,329
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,329 2,000
Karibu sana JF mkuu......
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,580
Top