nipokeeni, mi shemeji yenu kwa building


M

Mamengijujâ

New Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
36
M

Mamengijujâ

New Member
Joined Dec 2, 2012
4 0 0
Nimekuja kudhibiti wezi wa mume wangu Bujibuji.
Habari ndio hiyo
 
Last edited by a moderator:
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,252
Likes
1,565
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,252 1,565 280
Karibu, mzee mzima atakuwa mpole sasa!

Sent from my GT-S5570 using Tapatalk 2
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Mamengijujâ;5145114 said:
Nimekuja kudhibiti wezi wa mume wangu Bujibuji.
Habari ndio hiyo
kwa hiyo unaona ujiko kujitangaza kuwa wewe ndio chombo changu cha starehe?
Mwenzako huku wanawake wala hawanitaki, wananiita kiwembe.
Tena wapo wanaosema kuwa nina ndumba, nikikulenga sikukosi
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,714
Likes
1,417
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,714 1,417 280
Karibu sana JF.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
Karibu sana JF
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Umekwishapotea umekwishapotea ,,wapotea mtoto mzuri kwa kunywa chang'aa *4
changa'aa +chang'aa = toxic

kazi kwenu




Mamengijujâ;5145114 said:
Nimekuja kudhibiti wezi wa mume wangu Bujibuji.
Habari ndio hiyo
 
Last edited by a moderator:
B

blackmail

Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
49
Likes
0
Points
0
B

blackmail

Member
Joined Aug 31, 2012
49 0 0
Heeh!umeingia kwa mbwembwe sana shemeji ila usijali karibu sana jisikie huru.
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,975