Nipo njiapanda msaada wenu tafadhali

JOMAKIBU

JF-Expert Member
Apr 18, 2015
538
225
Nipo kidato cha 6 combination ya HGL naombeni msaada wenu nisome course gan ambayo itanisaidia kwakipindi cha miaka 5 ijayo kujiajr ama kuajiliwa?
 

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
17,836
2,000
Una uhakika gani kama utafaulu vizuri mtihani wako?Muombe sana Mungu wako akusimamie uweze kufanya vizuri mtihani na upate matokeo mazuri.Chuo ni matokeo mazuri ya mtihani wako utakao fanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom