Nipo njia ya panda, Japan.....sijui...nie......dah!


ggg

ggg

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
ggg

ggg

Member
Joined Nov 3, 2010
60 0 0
Jamani nipo njia ya panda.Kuna full sponsoreship kwenda kusoma masters Japan, course: Nucleur Enginering, mmi nime graduate pale udsm, Electro-mechanical engineering, NILIMALIZA MWAKA JANA, nafanya kazi nalipwa 600,000/= kwa mwezi. nahisi kwenda huko ni kupoteza muda kulingana na hali harisi ya tanzania kwenye sector ya nucleur, naomba michango yenu. Program inaanza mwakani october.mchakato wa kuwa enrolled mwisho ni december 10, 2010.Wasiwasi wangu ni kwenye ajira. Nifungueni macho jamani kama yamefumba
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Nenda mkuu utarudi na PhD
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Kwani ni lazima ufanye kazi tz? Nafikiri wapo watz wengi wanaofanya kazi nje.
Katika research yako ya kupata kazi jaribu kuangalia na nchi za jirani.
Kwa tz fanya tafiti after some years kama kutakuwa na market ya taaluma yako.
Pia angalia zaidi moyo wako unataka nini.
Kila la kheri.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,038
Likes
595
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,038 595 280
usiangalie umbali wa pua tu...we sema hivyo hivyo nuclear haina dili wakati migodi ndo ishaanza kuvumbuliwa..shauri zako....go kijana go...mi mwenyewe namalizia viporo vya b.tech yangu hapa nianze mishemishe za masters
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
shule ni muhimu mengine yatafuata tu,nenda mkuu.
 
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
219
Likes
1
Points
0
Isimilo

Isimilo

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
219 1 0
Jamani nipo njia ya panda.Kuna full sponsoreship kwenda kusoma masters Japan, course: Nucleur Enginering, mmi nime graduate pale udsm, Electro-mechanical engineering, NILIMALIZA MWAKA JANA, nafanya kazi nalipwa 600,000/= kwa mwezi. nahisi kwenda huko ni kupoteza muda kulingana na hali harisi ya tanzania kwenye sector ya nucleur, naomba michango yenu. Program inaanza mwakani october.mchakato wa kuwa enrolled mwisho ni december 10, 2010.Wasiwasi wangu ni kwenye ajira. Nifungueni macho jamani kama yamefumba
utakuja kujuta huko mbele ya safari usipokwenda kusoma, kumbuka atomic energy industry is growing day by day na kuna siku itakuja kulipuka na wasomi hakuna. kwanza hapa Tanzania hawana hao wataalamu wa kutosha. kumbuka tuko kwenye mchakato wa kuttumia atomic energy in the future.
angalia Geology inavyolipa sasa na zamani walivyokuwa wankaa kwenye mawe.
nenda kaka usiache hiyo nafasi. unaposoma usiangalie opprtunities zilizopo. hata kama ungekuwa unalipwa vizuri bado hiyo isinge justify kuacha kwenda kusoma.
soma ndugu yangu kwani fortune zitafumuka huko mbele yako hadi ushangae uko UN pasi kutegemea.
 
Ras

Ras

Senior Member
Joined
Mar 16, 2007
Messages
126
Likes
0
Points
0
Ras

Ras

Senior Member
Joined Mar 16, 2007
126 0 0
utakuja kujuta huko mbele ya safari usipokwenda kusoma, kumbuka atomic energy industry is growing day by day na kuna siku itakuja kulipuka na wasomi hakuna. kwanza hapa Tanzania hawana hao wataalamu wa kutosha. kumbuka tuko kwenye mchakato wa kuttumia atomic energy in the future.
angalia Geology inavyolipa sasa na zamani walivyokuwa wankaa kwenye mawe.
nenda kaka usiache hiyo nafasi. unaposoma usiangalie opprtunities zilizopo. hata kama ungekuwa unalipwa vizuri bado hiyo isinge justify kuacha kwenda kusoma.
soma ndugu yangu kwani fortune zitafumuka huko mbele yako hadi ushangae uko UN pasi kutegemea.
I WISH I COULD BE YOU MAN! Kimsingi nenda kapige shule kwa taarifa nilizonazo wataalamu wa hiyo fani ni wachache na weng ndiyo wamzeeka. So kwa maana hii ina market kubwa na itakuja kulipa safi. Hata hapo nyumbani Bongo am sure tutakuhitaji mtu kama wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,205,377
Members 457,878
Posts 28,191,673