Nipo Njia Panda Naomba Mnishauri

Sababu ya yeye kuachana nae uliijua?
Kulala na ex wa rafiki yako ni tabia mbaya.. yaani wewe ni utakuwa bomu usiyejiheshimu. Kichefuchefu kuwa hata unafikiria kufanya hivyo..
Sababu sijui mkuu maana nilikua sitaki kujiingiza kwenye ugomvi wao. Ila mkuu ndio hivyo mda huu tu nimetoka kuongea nae ananisisitiza kesho tutoke jioni
 
Mkuu for the sake of your friendship na mwana. Jikatae mbaba usile huyo shem wa kale.
Ila kama huna option kill the friendship beba huyo mtoto.
Option ya pili naitamani sana lakini moyo wa kuua huo urafiki na msela nao unaniwia vigumu
 
Sababu sijui mkuu maana nilikua sitaki kujiingiza kwenye ugomvi wao. Ila mkuu ndio hivyo mda huu tu nimetoka kuongea nae ananisisitiza kesho tutoke jioni

Kaa utulie tafuta wako.. tabia mbaya kushare
 
Mnagongean mpaka Wake???? Aisee huo ni usela mav....
 
Walishaachana toka mkiwa chuo na alikuwa demu wa mchizi wako sio mchumba, hapo ulipo una magundi kitambo hujaosha rungu bibie kajileta mixer ulimbo upo.. nafikiri hauhitaji ushauri bali kofi la uso uamke
Dah [emoji23][emoji23]
 
Tumia akili. Ukishindwa, jiulize ungekuwa wewe unafanyiwa hivyo na rafiki yako ungejisikiaje. Simpo mwanangu.
 
Tumia akili. Ukishindwa, jiulize ungekuwa wewe unafanyiwa hivyo na rafiki yako ungejisikiaje. Simpo mwanangu.
Nilisha solve. Siku hizi kaolewa na ni best yangu sana haipiti siku hajanitafuta.
 
Sijaona mahali umesema unamuogopa mungu kama utembea naye so na conclude huna hofu ya Mungu, hivyo nakushauri kagonge ila tumia Combat ya Jeshi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…