Nipo kwenye basi naenda zangu mkoani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo kwenye basi naenda zangu mkoani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by John W. Mlacha, Jun 16, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Jamani niembeeni safari njema niko kwenye basi hapa jirani yangu anakula mahindi ya kuchoma mayai na anakunywa maziwa ya mtindi haya bila shaka. Sijui hata itakuwaje hapo badae maana safari yenyewe tunafika kesho asubuhi.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    duh,tegemea vi.jampo mpk mwisho wa safar. n-way safar njema
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kuniwish. Hujambo lakini?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,271
    Likes Received: 4,249
    Trophy Points: 280
    umeumia wewe.....
    Enzi hizooooo nilisafiri kwenda musoma kupitia njia ya kati......
    Jirani yangu alikuwa mwanamama na mtoto kama miaka 5 hivi....
    Kwanza alimpa chai na andazi........
    Then karanga......
    Kufika mahali akampa wali....
    Then mayai ya kuchemsha
    Na vyakula vingine sivikumbuki....

    Nakwambia mtoto alikuwa busy kutafuna kama hatoviona tena....
    Raha ilikuja tulipoingia ngorongoro....... Si harufu hiyo....
    Nilikomaje.......
    Mpaka kuja kupata choo na kumsafisha mtoto nilishiba ile harufu........

    Toka hapo hakumpa tena mtoto mivyakula hovyo hadi tulipoingia msm!!!!!!
     
  5. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na wewe kula ili hapo baadae iwe ngoma droo..
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,107
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh! Subiri vijambo tu hapo!
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mungu ni mwema utafika salama,japo hiyo mixer ni kama unamchokoza uone utafanyaje
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,101
    Likes Received: 2,922
    Trophy Points: 280
    bila shaka analamba lamba hayo maziwa kama avatar yako Black Bat
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mbona anakula vitu vidogo tu hivyo?wengine wanabebaga makande,samaki,uji,mandazi n.k

    usijali utafika salama salmini
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,231
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    Muulize hivi: 'sahani kaka/dada huwa unasafiri sana? Lengo ni kujua kama ana uzoefu wa mitikisiko ya mabasi, kama sio msafiri wa mara kwa mara basi nunua mfuko wa rambo wa sh.500, utakusaidi kujilinda na milipuko...jamaa 'atarudisha chenji' muda sio mrefu
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    We usiseme vi.jampo sema missedcall
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,038
    Likes Received: 1,781
    Trophy Points: 280
    Mmmh my switi hata kuweka tafsida huwezi
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kaazi kweli kweli
     
Loading...