Nipo dilemma

Nipo dilemma

Mkali_01

Senior Member
Joined
May 13, 2015
Posts
166
Reaction score
117
Hili swali linanitatiza kila siku. Hivi wasichana wanapotoa mimba kila siku alafu wanalala na mamidoli kama 10 hivi kitandani tuwaelewe vipi? Je, ni kwamba wanapenda watoto bandia au wanapenda watoto halisi ila muda bado.?

Naomba mawazo yenu
 
Mkali_01

Kabla ya kupata mawazo yetu tupe mawazo yako na wewe!!!
 
Last edited by a moderator:
Unauhakika wote wanaolala na midoli wametoa? Wengine wanapenda tuu midoli
 
  • Thanks
Reactions: waj
Midoli ina symbolise watoto @ mikatabafeki
 
wew acha hzo, midoli ni mapambo na fashion tu, hata tukiwa na watoto lazima chumbani ukute midoli hata 20 bhana,
 
Umefanya research au umetumia kigezo gani kuwatambua kuwa waliotoa mimba ndo wanalala na midoli?
 
Sikatai midoli ni mapambo lakini ni ujinga vile vile kutoa mimba alafu unalala umekumbatia mamidoli. Kam vipi angezaa tu ili alale amekumbatia mtoto wake
 
Back
Top Bottom