Nipeni ushauri maana nataka kuivunja hii ndoa

Nipeni ushauri maana nataka kuivunja hii ndoa

Habari zenu naomba kuuliza hivi ikitokea umeoa mke wa ndoa, siku ukafuma SMS na jamaa wakiwa wanatongozana na mkeo akaonekana kumkubalia mwamba japo hawajasex,

Je huyo mwanamke utaendelea kuwa nae kwenye ndoa au utaachana nae,?

Naombeni majibu wakongwe.
Mkanye tu asirudie na endelea kuishi na mkeo,hakuna mkamilifu
 
Chanzo ni wewe nduguyangu jipeleleze urekebishe penye mapungufu. Halafu mwanaume aliyekamilika haachi mke, ni mke ndio anaomba talaka.
 
Ach kufuatilia simu ya Mkeo. Wanawake wanatongozwa kila siku utamufa na presha. Kikuu mpige biti kwamba ukimkuta na mwanaume unamuacha hata kama mmezaaa mmejenga mwambie uhalisia hio ndo dealbreaker yako. Na acha kumpa uhuru mwenza wako, anatoka na marafiki.. mpeleke, ana kikao mkoani siku moja moja nenda nae. Akiona unamfatilia nyendo zake ataacha kuentertain hao watu
 
Mwanamke siyo wa kumuwazia kwamba anatoka na nani anachepuka lile shimo kila mtu anatupia uchafu wake mule ukiwa na wivu utakufa kifala kizuri kula na ndugu yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom