Nipe ratiba ya mstaafu aliyekaribu nawe

Nipe ratiba ya mstaafu aliyekaribu nawe

Ndio ni ratiba ya siku nzima kutoka mawio hadi machweo. Nataka kujifunza kitu.

Pia kama mstaafu ni wewe mwenyewe sio mbaya ukashare pia.

Sharing is caring.


Ukitaka kufurahi kustaafu, ikibaki miaka kumi hivi tafuta hata heka 2 au 3 nje ya mji itakuwa bei rahisi, ukistaafu angalau uwe na fursa ya kushika kijembe, nje ya hapo ni maisha ya upweke sana, na usipoangalia afya itaharibika maana uta gain weight sana.

Majirani zangu wote waliostafu:

- Hawatoki nje, wakitoka wana sox na malapa, vitambi hata kutembea ni shida.
 
Hii lazima uzikwe mapema! Unatakiwa kufanya kazi(sio ajira) mpaka siku unakuta, au, uwe kikongwe kabisa, lakini Kati ya 60 mpaka 77! Kama, afya inaruhusu, shughulisha mwili, gym kidogo, kutembea, shamba, au, mifugo, usikae ndani, ni hatari!

Ninafanya kazi, na mtu wa miaka 62! Yupo makini, ana nguvu, anaijua kazi, yake ya IT, kama kijana wa 35! Ana lift weights vzr tu
Kuamka
Kunywa chai
Kwenda kununua gazeti
Kulisoma
Kula cha mchana
Kumalizia kusoma gazeti
Kula cha jioni
Kuangalia taarifa ya habari
Kulala
 
Hii lazima uzikwe mapema! Unatakiwa kufanya kazi(sio ajira) mpaka siku unakuta, au, uwe kikongwe kabisa, lakini Kati ya 60 mpaka 77! Kama, afya inaruhusu, shughurisha mwili,gym kidogo, kutembea, shamba, au, mifugo, usikae ndani, ni hatari!
Ninafsnya kazi, na mtu wa miaka 62! Yupo makini,ana nguvu, anaijua kazi, yake ya IT, kama kijana wa 35! Ana lift weights vzr tu
Kumbe mie nina 35 ni kijana.
 
Back
Top Bottom