nionavyo mimi baada ya uchaguzi wa TFF

nionavyo mimi baada ya uchaguzi wa TFF

hakuna mahali nimesema
uchaguzi haukuwa wa haki,nimesema viongozi waliopatika na waliogombea na
kushindwa si walke wenye kuonekana na nia rhabiti ya kuliendeleza soka
letu

santeee kama haya ndio maoni yako.
Nalog off
 
Hivi huyo Nyamlani ni tycoon ama? m,bona mnazungumza as if ni mtu mwenye mahela mengi?
 
Nimshauri Malinzi awe macho sana muda wote na amwombe Mungu amwongoze kwani nahisi harufu ya kuharibiana kutoka kwa akina Nyamlani inaonesha wameumia sana na inawezekana itawakaa sana mioyoni yeye pamoja na co.
 
Natangulia kuwapa pole watakokuja kulalamika kwamba kumbe bora Tenga kuliko Malinzi. Ni hatari, kama sio ujuha, kujipa matumaini kwa uongozi usio na track record kama huu wa Malinzi. Sijui nilaumu katiba ya TFF au wadau wenyewe, lakini nchi kama hii ambayo kila Uchaguzi Mkuu tunakuwa na wagombea si chini ya sita wa urais wa nchi, kuwa na wagombea wawili tu wa urais wa TFF ni ajabu kama sio uchuro. Kadri wagombea wenye sifa wanavyokuwa wengi ndivyo uwezekano wa mmoja aliye bora unavyoongezeka, ingawa bado ni 'trial and error'. Lakini huu wa wagombea wawili ni 'error and trial'.

Tenga na Malinzi ni ndugu,wanaofanana kila kitu kiutendaji,jaman soka halina waendelezaji soka lina watu wanaotafuta nafas za kisiasa,
list ya wagombea wa TFF ndo itaibukia kwenye uchaguzi mkuu 2015
 
Malinzi na TFF yake mpya ifanye kila kinachowezekana kupambana na waamuzi wajinga wanaoharibu mpira wa miguu... waamuzi wamekuwa kero na wanatia hasira kwa wapenzi...

Natamani sana huu uvumi ninaousikia kuwa Wambura, Michael, atakuwa katibu mkuu wa TFF ubakie kuwa uvumi tu. Inaekekea ndio kiini cha msamaha usiokuwa na mantiki yoyote. Kwa maoni yangu Malinzi kaanza vibaya. Sisemi Nyamlani angekuwa bora lakini kama haya ya Wambura ni ya kweli, tumeula wa chuya!
 
Natamani sana huu uvumi ninaousikia kuwa Wambura, Michael, atakuwa katibu mkuu wa TFF ubakie kuwa uvumi tu. Inaekekea ndio kiini cha msamaha usiokuwa na mantiki yoyote. Kwa maoni yangu Malinzi kaanza vibaya. Sisemi Nyamlani angekuwa bora lakini kama haya ya Wambura ni ya kweli, tumeula wa chuya!

unadhan kwanin Wambura aliamua kujiengua kwenye chaguz za TFF???lisemwalooooo........
 
Back
Top Bottom