Ninimaana ya salamu Za rambirambi


F

FATIKI wa TIFU

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
F

FATIKI wa TIFU

Member
Joined Apr 20, 2013
21 0 0
Wana jamvi kuuliza c ujinga nikiu tuu yakutaka kajua katika jamii zetu nimezoea salamu za rambirambi nikutoa kitu kidgo hususani pesa ilimradi kufanikisha shughuli ZA MAZISHI SWALI JE KATIKA LEVO YA KIMATAIFA
RAIS OBAMA KATUMA SALAM ZA RAMBIRAMBI KWA KWA RAIS WA SOUTH JE NI PESA NA POLE AU NI POLE TUU?
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Salamu za rambirambi ni neno la huzuni kuonyesha ulivyoguswa kwako na kifo cha mtu fulani na uko pamoja nao ktk huzuni hiyo. Sio lazima utoe pesa
 

Forum statistics

Threads 1,251,252
Members 481,614
Posts 29,764,164