Ninimaana ya salamu Za rambirambi


F

FATIKI wa TIFU

Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
F

FATIKI wa TIFU

Member
Joined Apr 20, 2013
21 0 0
Wana jamvi kuuliza c ujinga nikiutuu yakutaka kajua katika jamii zetu nimezoea salamu za rambirambi nikutoa kitu kidgo hususani pesa ilimradi kufanikisha shughuli ZA MAZISHI SWALI JE KATIKA LEVO YA KIMATAIFA
RAIS OBAMA KATUMA SALAM ZA RAMBIRAMBI KWA KWA RAIS WA SOUTH JE NI PESA NA POLE AU NI POLE TUU?
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746