Nini tofati kati ya Technician Certificate na Basic Technician Certificate in primary education?


Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Habari wana JF,

Samahani naomba kuelekezwa tofauti ya kozi tajwa hapo juu.


Mimi nimechaguliwa kusomea Ualimu ngazi ya Technician Certificate in P.Education lakini kwenye chuo husika kozi iliyopo ni Basic Technician(Level 4) pamoja na Ordinary Diploma in Primary Education(Level 6).

Na je,duration ya kila kozi ni muda gani?


Shukrani
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,789
Likes
1,641
Points
280
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,789 1,641 280
Technician Certificate ni NTA Level 5.....kuna modules nying tu zinaongezeka kulingana na profession husika.....Basic technician ( Level 4) ni mwaka mmoja, Level 5 ambayo ni Technician Certificate, mwaka mmoja soo inakua miwili,Na Ordinary diploma..ni mwaka mmoja..so inakua mitatu....
 
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Technician Certificate ni NTA Level 5.....kuna modules nying tu zinaongezeka kulingana na profession husika.....Basic technician ( Level 4) ni mwaka mmoja, Level 5 ambayo ni Technician Certificate, mwaka mmoja soo inakua miwili,Na Ordinary diploma..ni mwaka mmoja..so inakua mitatu....
ahaa!okay,nashukuru kwa kunielewesha mkuu
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Habari wana JF,

Samahani naomba kuelekezwa tofauti ya kozi tajwa hapo juu.


Mimi nimechaguliwa kusomea Ualimu ngazi ya Technician Certificate in P.Education lakini kwenye chuo husika kozi iliyopo ni Basic Technician(Level 4) pamoja na Ordinary Diploma in Primary Education(Level 6).

Na je,duration ya kila kozi ni muda gani?


Shukrani
Hapo kuna tatizo chuo hawaedit hizo taarifa zao sasa hivi hakuna diploma in primary education kuna certificate in primary na ipo chini ya necta
 
M

mrsmau

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
366
Likes
216
Points
60
Age
31
M

mrsmau

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2016
366 216 60
Ukisoma diploma mwaka mmoja ukafanya na mtihani ukafaulu ukataka kuishia hapo unapewa cheti kinaitwa technician certificate
 
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
266
Likes
85
Points
45
Korozoni

Korozoni

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
266 85 45
Ukisoma diploma mwaka mmoja ukafanya na mtihani ukafaulu ukataka kuishia hapo unapewa cheti kinaitwa technician certificate
Sasa mimi kwenye selection wameniambia nimechaguliwa kwenda kusomea "TECHNICIAN CERTIFICATE" Hapo nimeshindwa kuwaelewa,hiyo siyo Level 5?

Mimi sijasoma Level 4 nitaendaje huko?

Halafu wakati wa kuchagua waliandika "Astashahada" baada ya kukamilisha machaguo wakaweka "Ordinary Diploma",na baada ya kuchaguliwa wameweka "Technician Certificate"

hawasomeki kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930