J JokaKuu Platinum Member Joined Jul 31, 2006 Posts 38,188 Reaction score 72,656 May 23, 2015 #41 Kasheshe said: JokaKuu unajivunjia heshima achia watu wa mipasho hayo mambo !!! Click to expand... ..LOL!! ..nadhani hujaelewa hoja. ..msimamo wetu kuhusu Sahara Magharibi kuyumba kiasi hiki unadhani ni mipasho?!!
Kasheshe said: JokaKuu unajivunjia heshima achia watu wa mipasho hayo mambo !!! Click to expand... ..LOL!! ..nadhani hujaelewa hoja. ..msimamo wetu kuhusu Sahara Magharibi kuyumba kiasi hiki unadhani ni mipasho?!!