NINI KOSA LA kiungo HIKI......

NINI KOSA LA kiungo HIKI......

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
1,144
Reaction score
79
vijana mitaani wanapenda kukitaja kama tusi kuu, walevi wanapolewa wanakua wepesi kukitaja...wamama au wadada ukiwaudhi tusi kubwa watakalokutukana ni kujaja kiungo hicho huku hata wao wanacho,,..JIHESHIMUNI BWANA HAMJUI BILA HKI KIUNGO USINGEZALIWA?..,kiungo hki mnakiitaje kwenye kabila lenu
 
Kina chumvi chumvi kiungo chenyewe ? ni kitamu ?ama ni kile chenye marinda karibu na chenye chumvi chumvi ?
 
Kimsingi haya ni matokeo ya mmomonyoko wa maadili ktk jamii.
Wazee hawana staha
vijana hawana staha
watoto wanaiga kwa yatokanayo na wazazi.
 
Ungetaja kinatumika wapi maana wengine tu wachanga ktk lugha za tafsida
 
Kimsingi haya ni matokeo ya mmomonyoko wa maadili ktk jamii.
Wazee hawana staha
vijana hawana staha
watoto wanaiga kwa yatokanayo na wazazi.

unakuta mama anamtukana mwanae bonge la tusi mwisho wa siku mtoto anachukulia lile tusi ni kitu cha kawaida hii ipo sana uswazi.
 
unakuta mama anamtukana mwanae bonge la tusi mwisho wa siku mtoto anachukulia lile tusi ni kitu cha kawaida hii ipo sana uswazi.

Si Uswasi tu hata humu majamvini vijana wengi huwatusi watu waliowazi umri.
Maneno kama uliwa,unachapwa nao,unaliwa 0713 yamekua kama nyimbo kwao.
 
papuchi....

Basi nimeelewa kwa kuwa
1. Ni kizuri na kitamu sana kwa kutumia

2. Ni kibaya na kina sura mbaya kwa kukitazama.

Jibu kwa mleta mada linaegemea hiyo namba 2.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom