Nini kitatokea

Nini kitatokea

Kigongoi kwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Posts
548
Reaction score
646
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
 
Tatizo ni katiba na Sheria zake!Vyombo vya Dola vinatakiwa viwe vitiifu kwa Rais wa JMT! Kwahiyo wakifuata Sheria maana yake watii maelekezo ya boss wao!
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
😂😂 Mkuu, hapo ndipo swali lenyewe lilipo. Siku taasisi zote zikawa zinasimama kwenye sheria, kanuni na taratibu bila maagizo ya nje, tutaanza kuona tofauti kubwa kwenye namna mambo yanavyokwenda.

Lakini pia swali ni: hilo litafikaje kwenye vitendo, si kwenye kauli tu? Maana kauli ni rahisi, utekelezaji ndiyo unaojenga imani.

Hapo ndipo tunasubiri ile “Mwamposa voice” 😂😂
 
Nchi imeoza hii.
Hata Rais akiwa kichaa Vyombo vya Dola vipo chini yake.
Anaamua chochote na vinatii.

Pumbavu kabisa
 
Haiwezi kutokea hilo mana siasa ndo master kwenye kila kitu, hadi sehemu isiyohitaji siasa wanaweka siasa
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
Vyombo vya Dola kote duniani hupokea amri kutoka kwa Amiri Jeshi Mkuu! Kwenda kinyume ni Uhaini na adhabu yake inajulikana.
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
In fact,
kitakachotokea ni kwamba,
professionals kutoka kwenye organs imara sana za CCM kama vile Chipkizi, UVCCM, UWT, WAZAZI na n.k zitashika hatamu za maeneo yote husika uliyoyataja na hatimae kuidhibiti nchi na kuongoza taifa kama kawaida na kuwaletea wananchi wote maendeleo.

In fact,
Tanzania hakuna kisichowezekana chini ya CCM :NoGodNo:
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
labda Kingai, Nkunda na Wambura wasiwe kwenye vyeo vyao vya sasa vilivyotokana na UCHAWA jadi wanaogopa dodoso Mahkamani!
 
Labda litafutwe jina lingne ila kama jina lao wanaitwa WATAWALA na utawala n kutumia dola . Vyombo vya dola vinavyotumikia chama au mtu na sio nchi.
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
Ni ndoto ya Ally Nacha yaani CDF .IGP hawa na jaji Mwanga wafanye hayo labda jua litokee magharibi kwanza
 
Najiuliza tu,siku vyombo vya dola vikisema hatupokei maagizo ya kisiasa ys mtu yoyote,tutafanya kazi kulingana na kanuni na taratibu zilizopo.
Najiuliza tu,siku vyombo vya habari vikisema, hatupokei maagizo ya kisiasa ya mtu yoyote,tutafanya kazi zetu kwa mujibu wa sheria zilizopo.
Najiuliza siku mhimili wa kutoa haki ukisema tuta tafsiri sheria kisawa sawa; na kwamba wataachana na hbr ya jaji na tabia ya jaji Mwanga.
Nini kinatokea in (Mwamposa voice)
Halito kuja kutokea hilo ndani ya hii Ya tanzania,kwa sababu kabla ya kupewa hizo oda wanakutana na bahasha kwanza
 
Back
Top Bottom