Nini kipo nyuma ya Pan African energy | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kipo nyuma ya Pan African energy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 20, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,206
    Likes Received: 3,771
    Trophy Points: 280
    Taarifa zinazidi kutiririka juu ya Ufisadi
    Imagine.kampuni ya Pan African energy ilijirudishia zaidi ya dola milioni 40 bila eti serikali kujua.kampuni hii imesajiliwa mauritius na visiwa vya jersey.inauza hisa ktk soko la hisa la canada...kwa hili naamini kabisa kuwa kampuni hii ni ya mafisadi nambari wani tanzania..ndo maana nasema kuwa NCHI IMEKUFA.IMEOZA.INANUKA!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    waliotoa siku 100 kwa serikali kusepa bila masharti si wajinga wanaona huo upuuzi unachekewa chekewa tuu
     
Loading...