Nini kinamliza mwanamke kitandani?

Status
Not open for further replies.
Nakubaliana na ww aslmia 99
 
Kwa reasons hizo,,,,,, labda only 1%yao ndio ita hang out
 
"mahaba mahaba mubashara"
 
Mimi mwanamke akinisifia ndio namlingia,hela yangu kamwe ataisikia tu.Ukitaka hela yangu nikazie,hapo kweli nitatafuta heshima kwa nguvu(nitakuonga)
Wanawake wanao squirt hawana kuigiza,akianza kumwaga maji unajua kabisa kafika,kuna mmoja nilimkomalia kuanzia saa5uck hadi saa9uck,anamwaga maji balaa ila round ya tano alizimia kutokana na kujaza godoro maji.
 
kabisa h ahaha sante mkuu
Upo miss?
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…