Nini kinamliza mwanamke kitandani?

Status
Not open for further replies.
Wanawake wengi nwanalizwa na vibamia maana huwa vinawagusa G-Spot tofauti na maduahw marefu yanapitiliza.

Kumbuka G spot ipo mwanzoka kabisa mwa 'K'

Hivyo ukiona demu anapiga nduru ujue G spot i eguswa na ukimaliza lazma atasema asante,na lazma akuilize "lini tena baby?
 
No questions,,,,,,,,,

Team vibamia Mwaweza Rudisha KADI,,,,

Team Dude pia waweza Rudisha Kadi,,,,
 
Baadhi ya ladies humu they did talk precisely!!!
 
Hahahaaaa[emoji23] we jamaa aisee
Sure!!! Mbichwa wa chini mdogo kama Nini!!!

Ila una Nguvu Za SMG!!! unatake Over control ya the whole Body!!!

Semi inavutwa na sisimizi!!!!
Wanaume hapo ndio huwa mwisho
 
Kilio mara nyingine tunalia kwakuwa u akuta jimwanaume lina mkono sweta alafu lishaingia,sasa inakuwa kama mtu anasafisha choo!
 
ndiyo ukute gf wako anakuigizia we unajiona kidume uantaka utmebeze kwa kila demu kuweka heshima kumbe ukikatiza watu tunaangua kicheko jamaa hajui hata kufanya ha hahahahaha .. sisemi tena siri za unyagoni hizi

Aisee hizi siri za unyagon ndo mie nna shida nazo kweli tena mnoo. Unaweza kunipa nusu ya siri japo sio saana?
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119] [emoji119] [emoji119]
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…