Speaking from practical experience! Uko vzr sana miss chagga . Ngoja miss charming lady na miss charming nao waje tusikie maoni yao.tunalia kwa mengi
- kibamia
- dushe kubwa maumivu
- hujui kukuna
- utamu umezidi
- jamani mbona huyu anachovya chovya kama anakula ugali nashindwa kusema inabidi nilie...
- shombo
- mwingine anaongea sana ooh we mtamu eeeeh nani yako tamuuuu oohh baby nakupenda hadi unakosa umakini ili kwenda sawa inabidi ulie..
hah ahaha nawasubiriaSpeaking from practical experience! Uko vzr sana miss chagga . Ngoja miss charming lady na miss charming nao waje tusikie maoni yao.
Kwa jinsi ulivyo una mengi ya kukuliza kitandani..... Manake wanaume wasojua majukumu yao ni wengi ...natamani ungenipa chance... Pengine ningekuliza kwa utamu.hah ahaha nawasubiria
mzeee acha banaKwa jinsi ulivyo una mengi ya kukuliza kitandani..... Manake wanaume wasojua majukumu yao ni wengi ...natamani ungenipa chance... Pengine ningekuliza kwa utamu.
Unanivutia kwa Uzoefu wako.... We can always share the experience!mzeee acha bana
haya maneno tuUnanivutia kwa Uzoefu wako.... We can always share the experience!
Siamini kwamba mtu anaweza kuongea kitu asichokijua.... If you learnt the theory then you can use as a tutor for your practicals.haya maneno tu
sawa mkuu nimekuelewaSiamini kwamba mtu anaweza kuongea kitu asichokijua.... If you learnt the theory then you can use as a tutor for your practicals.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]ndiyo ukute gf wako anakuigizia we unajiona kidume uantaka utmebeze kwa kila demu kuweka heshima kumbe ukikatiza watu tunaangua kicheko jamaa hajui hata kufanya ha hahahahaha .. sisemi tena siri za unyagoni hizi
Gud ladysawa mkuu nimekuelewa
sijaelewa hapa naomba ufafanuzi, ina maana mnalia baada ya kumaliza? mie nilifikiri katikati ya gemu. ufafanuzi plsSometimes tunalia kwa mengine na sio raha mf. Naenda kusex na mwanaume nikitegemea shughuli ya haja then tunafika ndani bao moja tu chaliii teba asivyo na haya sauti inatoka 'baby me nimechoka next time' na saa hizo mie ndo utamu ndo ulikuwa unaanza sasa ndo unaposhikwa na hasira unaona ulie tu! Acheni kula chips wanaume mnatufanya tucheat jamani.. Nimekuletea mashine piga kazi mpk wese liishe nikitoka hapo nakuamika huku nimepiga magoti
Asilimia kubwa ni kuwatia moyo tu ili wajione na wao vidume, kwa sababu wanawake tuna upendo wa kweli tunawavumilia na kuwafichia siri zao.*Inaweza ikawa tunalia ili kuwapa angalau moyo nawe ujione kidume unafanya kazi ya maana
*Inaweza ikawa maumivu
*Inaweza ikawa utamu kolea
Thats very true.Asilimia kubwa ni kuwatia moyo tu ili wajione na wao vidume, kwa sababu wanawake tuna upendo wa kweli tunawavumilia na kuwafichia siri zao.
Ukiona hivyo basi na wewe utakuwa na kibamiaImekaa njema zaidi yakukuelewa,,,, ila elezea kidogo kibamia inakuaje yan
Big Up xaanaa Miss flan......