Nini Kimekukera Leo?

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,962
2,000
Tema nyongo hapa hasira zipoe, moyo utuliee.

Mimi nimemtumia nauli mchepuko wangu mpya. Yani ndo tulipanga leo tuvunje amri ya sita kwa mara ya kwanza, lkn nashangaa baada ya kutuma hiyo pesa, kaniambia kapata udhuru anaenda Muhimbili eti dada yake anataka kuongezewa damu

Hapa nimefura kweli, nimewapigia tigopesa. wakasema ela ishatolewaa.

Nimeona ni share na nyie kidogo nitatulia
 

Kingeke Mavoya

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
619
1,000
Tema nyongo hapa hasira zipoe, moyo utuliee.

Mimi nimemtumia nauli mchepuko wangu mpya. Yani ndo tulipanga leo tuvunje amri ya sita kwa mara ya kwanza, lkn nashangaa baada ya kutuma hiyo pesa, kaniambia kapata udhuru anaenda Muhimbili eti dada yake anataka kuongezewa damu

Hapa nimefura kweli, nimewapigia tigopesa. wakasema ela ishatolewaa.

Nimeona ni share na nyie kidogo nitatulia
Dah hakuna zaidi ya hii pole sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom