Waufukweni
JF-Expert Member
- May 16, 2024
- 5,308
- 18,485
Wakuu,
Binafsi mtaani kwangu kuna ofisi za serikali ya mtaa zimechomwa moto na kuna sehemu ambazo tulikuwaga tunakaa lakini siku hizi hatukai kabisa
Na kuna mzee mmoja naambiwa kutokana na kelele za October 29 amepata mshtuko wa moyo (noise pollution)
Sasa hebu niambieni na nyie nini kimebadilika mtaani kwenu baada ya Oktoba 29?
Binafsi mtaani kwangu kuna ofisi za serikali ya mtaa zimechomwa moto na kuna sehemu ambazo tulikuwaga tunakaa lakini siku hizi hatukai kabisa
Na kuna mzee mmoja naambiwa kutokana na kelele za October 29 amepata mshtuko wa moyo (noise pollution)
Sasa hebu niambieni na nyie nini kimebadilika mtaani kwenu baada ya Oktoba 29?