Nini kifanyike ili kuwashughukia wanaolisha wengine sumu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kifanyike ili kuwashughukia wanaolisha wengine sumu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Oct 13, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nini kifanyike ili kuwashughukia wanaolisha wengine sumu kwani kwa kweli inatisha na inasikitisha kama kuna watu wanafanya mpango wa kuwalisha wengine sumu sababu ya uongozi.Wana JF tutoe maoni kwa hili.Natoa hoja.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,705
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Tupe kwanza confirmation kuwa nani kalishwa sumu na if posible utuje nani kamlisha- hapo tutakuwa na fair debate ...............
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waliolishwa sumu ni Mwakyembe, Mwandosya na Kubenea kamwagiwa tindikali.Soma thread ya taarifa binafsi ya uchunguzi ya ugonjwa wa Mwakyembe humu JF.Wengine waliouawa ni Kolimba,Kombe,Balali,Kigoma Malima,Sokoine,Wangwe,Rutihinda, ongezea wengine.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Nyerere pia aliawa ili NBC iuzwe kwa makaburu
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uuwi hii ni mpya kwangu, tutaendelea kuvumilia mauaji hadi lini?
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anayeua kwa upanga atakufa kwa upanga.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wala usijali Mkuu! Hawa wanaojifanya mamafia watajashangaa na umafia wao. We piga kimya.
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja Mkuu ila tuongeze maombi wasitumalizie wapambanaji wetu ndani ya CCM ambao wanasaidiana na Wapinzani(Chadema pekee) kuinusuru TZ na uporaji wa rasilimali zake.
     
Loading...