miss pablo
JF-Expert Member
- Jul 9, 2018
- 5,409
- 11,086
You are a good kid. Sometimes ni ukichaa unaujaza kichwani mwako. This shit u wrote is too deep. Na Mwenyezi Mungu akupe sawa sawa na matamanio ya moyo wako kwakua u are a hard working kid. Ila uhuni punguza mdogo wangu.Hua nafarijika nikiwa bado nasoma nilitamani baada ya shule niwe na kwangu ,usafiri ,vibiashara tofauti tofauti ...Nashukuru vyote hvi vimeshapita mikononi kwangu japo Kuna vingine nilivipata na Sasa Sina kutokana na maisha kubadilika ila hamna ninachojutia mapambano yanaendelea...... Ogopa kuishiwa