Nini chanzo cha ushangiliaji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini chanzo cha ushangiliaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 20, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,347
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Jana baada ya mnyika kutolea nje ya bunge palisikika makofi ya furaha, swali ni je waliofurahi walifurahia shida za wananchi au walifurahia ulaji wao. Na je nini hatima ya ushangiliaji wa kivyama na si wa utaifa?
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,520
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Walifurahi kuona kijana anafunzwa adabu.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,809
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    Ili kuua chama.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,966
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    furaha ni chanzo cha ushangiliaji
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu mstaarabu yeyote lazima atashangilia pale ambapo mbunge asiye na nidhamu anapochukulia hatua za kinidhamu.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hujaielewa thread nini?
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,347
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Ukubwa wa pua si wingi wa makamasi, ccm ina maprofesor wengi,madaktari wengi,wabunge wengi lakini mawazo yao ni sawa na mtoto wa chekechekea. Hawataki wananchi wajue ukweli.je kwa kutokuambiwa ukweli unaweza kujua makosa yako?

    Wahenga walisema "UKWELI UNAUMA"
     
Loading...