Nini chanzo cha Mdomo kuwa chumvi chumvi


Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,866
Points
2,000
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,866 2,000
Wakuu kwa mwenye kujua chanzo cha tatizo la mdomo kuwa na ladha chumvi chumvi muda wote, yani kila unachokula au kunywa unahis kina chumvi,kuanzia maji,juis, chai na chakula pia kwenye kula kinapoteza ladha kwa 50% na unapomeza ndo husikii ladha kabisa

Hata mate ukimeza yanakuwa na chumvi.

Mwenye ufahamu na tatizo hili tafadhali mana nimejaribu kuchek online sijapata chanzo halisi.
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
2,032
Points
2,000
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
2,032 2,000
Pole sana mkuu watakuja mafundi kukueleza.Ila mi nlichokiona umebarikiwa huwezi pata ugonjwa wa kisukari mwili wako umejaa chumvi
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
627
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
627 1,000
Wakuu kwa mwenye kujua chanzo cha tatizo la mdomo kuwa na ladha chumvi chumvi muda wote, yani kila unachokula au kunywa unahis kina chumvi,kuanzia maji,juis, chai na chakula pia kwenye kula kinapoteza ladha kwa 50% na unapomeza ndo husikii ladha kabisa

Hata mate ukimeza yanakuwa na chumvi.

Mwenye ufahamu na tatizo hili tafadhali mana nimejaribu kuchek online sijapata chanzo halisi.
Nadhani angalia maji unayokunywa kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,294,741
Members 498,025
Posts 31,186,757
Top